Tập Lái
11/2/15
30
4
8
35
Thiết kế hầm hố hơn Ford Ranger rồi. Bác nào đã có thông tin về giá chưa em hóng cái
giá chắc tầm hơn 800 thì còn cạnh tranh được bác ạ. Tuy nhiên ko biết được giá hãng thế nào. Chờ thôi bác ơi

Tập Lái
11/2/15
33
7
8
36
Mỗi em này trong dòng bán tải là có đèn LED thì phải, năm nay cụ nào tính đổi xe không cho em xin review cái giá.

Tập Lái
11/2/15
13
0
1
34
Xem thiết kế nội thất phê quá các cụ ạ. Nghe nói cửa sau có quạt thông gió, nội thất tiện nghi hơn hẳn các dòng khác

Hạng B2
30/10/14
119
59
28
giá chắc tầm hơn 800 thì còn cạnh tranh được bác ạ. Tuy nhiên ko biết được giá hãng thế nào. Chờ thôi bác ơi
các bác nghĩ gì mà cứ hô giá trên trời vậy nhỉ. e nó nâng cấp là theo xu thế của pickup ngày nay thôi. các bác xem giá cũ em nó nhiêu mà h hét lên 800. cứ nâng cấp rồi nâng giá kiểu như vậy thì cạnh tranh với ai?

Tập Lái
11/2/15
29
9
8
41
Thường thì nâng cấp thêm tính năng chắc sẽ có tăng thêm chút giá.
Tuy nhiên không nhiều. Nếu chiếc này mà giá ngang với Wildtrak 3.2 thì khó cạnh tranh lại Wildtrak lắm.
Tâm lý người tiêu dùng VN rất "bầy đàn", xưa nay thấy nhiều người mua Ranger là lại đổ xô theo nhau mua Ranger thôi. Navara phải có chế độ ưu đãi về giá thực sự tốt thì mới làm bàn đạp tấn công thị phần của Ranger được

Tập Lái
11/2/15
25
2
3
44
Còn phải xem chính sách của Nissan thế nào chứ bác, em thấy nhiều thứ hơn hẳn, giá có hơn chút cũng là bình thường