Tập Lái
12/2/15
6
1
3
35
Em hỏi là hàng ghế sau của Navara có bị gò lưng ko ạ.
hàng ghế sau bản này bên Nis họ thiết kế lại đỡ dựng hơn nhiều so với bản trước rồi bác ạ! :D

Tập Lái
11/2/15
28
1
3
33
bác thấy Ranger mới sắp ra chưa

Gớm nữa các hãng cạnh tranh thì vẫn phải ra mẫu mới liên tục thôi. Năm nay mẫu này, năm sau update mẫu mới. So sánh cũng hay những mà chi li quá hóa chả được cái gì đâu. Cứ ưng là múc nhanh - gọn - lẹ. Chạy theo công nghệ vừa đủ dùng là được.
Nói thêm luôn là em này thông số, thiết kế cũng đâu phải vừa. Mà dòng này đã phát triển lâu rồi. Đáng để lựa đấy chứ.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
11/2/15
33
7
8
36
Bán tải chứ có phải sedan đâu mà cần full option. Nhìn nhiều đồ thì ai cũng thích, nhưng rồi xuống tiền thì lại lăn tăn các dòng rẻ hơn. Minh chứng cho điều này là Ranger 4x2 MT XLS là dòng bán chạy nhất của FVL.

Cơ bản nhất vẫn là tính hữu dụng và dịch vụ sau bán hàng

Bác nói chuẩn
Các bác cứ áp con nào cũng phải chi chít option ra là hỏng hết. Nhìn lại nhu cầu của mình mà lựa xe thôi.

• Like
Reactions: hang_xeng
Tập Lái
11/2/15
33
7
8
36
hàng ghế sau bản này bên Nis họ thiết kế lại đỡ dựng hơn nhiều so với bản trước rồi bác ạ! :D

Nội thất bên nguyên từ Teanna nhập từ US nữa đấy.
Nghe bảo đã có xe "cập cảng" vài showroom rồi mà nhỉ

Tập Lái
11/2/15
30
4
8
35
Nissan Long Biên có r thì phải. Hôm trước thấy có người share hình ảnh với cả test thử từ trong ra ngoài luôn.

ngại quá nhưng bác thấy ở đâu thì share cho em một phát có gì em xem với. Bảo tháng Tết tháng ăn chơi mà vẫn phải chạy hộc bơ theo việc suốt thôi

Tập Lái
11/2/15
33
7
8
36
ngại quá nhưng bác thấy ở đâu thì share cho em một phát có gì em xem với. Bảo tháng Tết tháng ăn chơi mà vẫn phải chạy hộc bơ theo việc suốt thôi

Tặng bác cái link này xem lúc rảnh nhé :)
http://www.otofun.net/threads/397238-nissan-navara-vua-ban-tai-tai-viet-nam/page22
Theo như anh vừa test con xe ở Nissan LB thì đáng mua lắm. Bản 2015 nhiều thay đổi vượt trội hơn rồi. Chờ xem giá cả thế nào mà múc thôi.