Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Nhức đầu, như thế thì 3 năm đổi, và tôi cứ thế là xong ...xe là xe, kh phải là vợ mà hầu hạ thế kia ... Do đó đến giờ vẩn vui thôi ... 3 năm kh nhiều, kh ít, thử xem, có nhiều đại gia, kh thích bán liền ....

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Thời gian làm trong ngày xong, khoảng 5-6 tiếng bác nha
Vậy ở VN họ không mua thay à ? cái nầy em nói thật vì giá cũng không đắt lắm và dỉ nhiên bằng nhựa ...

Em có thấy mấy thằng tây nó mua mới bằng nhựa, xịt lớp bảo vệ gầm rồi gắng vào ... cũng hay lắm ...

Cái nầy chỉ là ý kiến thôi nha bác chủ thớt ....bằng nỉ không thấy lợi nhiều với đường xá và mưa gió ...

Vậy ở VN họ không mua thay à ? cái nầy em nói thật vì giá cũng không đắt lắm và dỉ nhiên bằng nhựa ...

Em có thấy mấy thằng tây nó mua mới bằng nhựa, xịt lớp bảo vệ gầm rồi gắng vào ... cũng hay lắm ...

Cái nầy chỉ là ý kiến thôi nha bác chủ thớt ....bằng nỉ không thấy lợi nhiều với đường xá và mưa gió ...
Cái nào bị xù, xệ rách rồi ko thể hoá nhựa đc thì phải thay bác, còn cái nào mới nguyên chưa bị gì thì hoá nhựa đc. Trên thị trường chỉ bán loại zin bằng nỉ chứ ko có loại bằng nhựa bác.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Cái nào bị xù, xệ rách rồi ko thể hoá nhựa đc thì phải thay bác, còn cái nào mới nguyên chưa bị gì thì hoá nhựa đc. Trên thị trường chỉ bán loại zin bằng nỉ chứ ko có loại bằng nhựa bác.
Vậy bên em xem thì toàn bằng nhựa hết từ mer cho cho đến xe cùi ..còn xe sang thì chưa biết ...
Em thấy khả thi là bằng nhựa chịu được nước, tuyết, ẩm, nếu xịt thêm xịt gầm vào lớp đó thì quá ổn,...

Em cũng có thấy hình như vài chiếc cũng có bằng nỉ ...nhưng hình như chết rồi.
Bác thử tìm trên mạng xem sao ..chứ em thấy toàn nhựa không ..ngay cả zin .. (nhất là xe âu châu)

Đó là ý kiến của em ....