zeo
Hạng B1
12/6/07
81
0
0
RE: Chia sẻ Camry 2007 2.4

bán thêm đồ đó bác

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: PhiLong

hv_2k4 viết bài này gửi cho TOYOTA VN thì chắc chắn tụi nó đến tận nơi tặng quà & cảm ơn cùng tiền nhuận bút cỡ hàng nghìn mỹ kim đấy. Bài này ca ngợi TOYOTA hết lời rồi còn gì nữa. Quả thật xe 2.4G đi rất ổn. Thế mới biết nếu chạy 3.5Q thì còn sướng đến đâu nữa :D. Anh em chưa có dịp test tốc độ > 100km/h vì ở ngoài HN làm gì có đường nào chạy được tốc độ đó. Vừa ngoi lên đã thấy biển báo hạn chế tốc độ & xxx đâu đó đang dình dập để bắn tốc độ rồi :D

Chúc mừng hv_2k4!
Bác cứ yên lòng với con 2.4g của bà cả đi . Theo em 3.5què hơn 2.4 ở dung tích mày và hộp số là cái cơ bản , chuyện này giúp xe tăng tốc nhanh và êm hơn , còn lại là cấu hình 2 em gần như nhau từ tự trọng , độ cách âm , âm thanh , máy lạnh ... Cho nên nếu bác nào khen hay chê 2.4 đầm hay lắc , ồn hay êm thì 3.5 cũng rứa thôi mặc dù em chưa có dịp tháo banh ra xem các lớp cách âm của nó như bác hv , hoặc có khác thì cũng chỉ là chút ít . Tất nhiên 3.5 có nhiều tiện nghi theo xe hơn , nhưng nếu bác chịu độ 2.4g thì thợ VN chơi tuốt , thậm chí 4 cánh đều có thể mở ngược lên trời :D . Tuy mâm của 2.4 có 16' nhưng lại lắp lốp béo hơn nên cũng như mâm 3.5 17' lắp lốp mỏng , cho nên khoảng sáng gầm đều là 16cm .
Thực ra chuyện cảm nhận chính xác nhất là lúc đầu tiên lên xe , chứ chạy 1 thời gian thì em thấy rồi chuyện gì cũng quen , từ chuyện tốt đến chuyện xấu . Cuộc sống dạy mình phải biết thích nghi hoàn cảnh thôi ! Đầu tiên sau khi khg thành duyên với em Cam nhập , em quyết múc em 2.4gLD nhưng xui cho em lúc đó nó xếp kế 1 em 3.5q . Ngay cái dập cửa đầu tiên , em đã nghe tiếng phập có khác , cánh của 3.5q quả nặng hơn . Và thế là em fall in love với 3.5 từ đó!!!
Trở lại với con 2.4g , cách trang bị thêm có chọn lọc của bác hv và cảm nhận của nhiều thân chủ giúp cho các thành viên mới có 1 cái nhìn chính xác hơn về 1 dòng xe trong 1 mớ hỗn độn nhiều thông tin nhiễu như hiện nay ;)

Hạng D
20/7/07
2.664
2.509
113
Q Tân Phú
www.facebook.com

Trích đoạn: hv_2k4

@Duy Thắng: Không phải PS2 không dây bác ạ, chỉ có tay cầm và headphone không dây thôi, còn PS2 vẫn cần nguồn từ ổ mồi thuốc, và nối với màn hình qua dây AV luồn trong lưng ghế xuống sàn. Mình lắp PS2 vào cho chú bé nhà mình chơi mỗi khi đi xa, thấy bé nó cũng chơi NFS và Burnout ầm ầm luôn :D

E có máy PS2 rồi chỉ cần mua thêm tay cầm thôi phải ko bác? PS2 lấy nguồn từ ổ mồi thuốc thì mua thêm cái dây này nữa. Vậy tổng cộng hai cái này hết bao nhiêu vậy bác hv_2k4? Nếu được thì bác post hình 2 món này cho e xem với

Hạng B2
9/5/07
161
1
16

Bác adco hôm nào chụp v hai bác lên cho anh em coi đi chứ,cả nội thất lẫn ngoại thất.bác cứ dấu vợ bác kĩ quá,hay sợ anh em cưa cẩm đấy hihi.

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Bác adco hôm nào chụp v hai bác lên cho anh em coi đi chứ,cả nội thất lẫn ngoại thất.bác cứ dấu vợ bác kĩ quá,hay sợ anh em cưa cẩm đấy hihi.
Xem đây bác,bài rất hay,hình ảnh rất pro:D
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=415775

O.S.P.D
12/2/04
396
58
28
Vietnam

@duy thắng: Đây bác ạ:

1- Tay game không dây Logitec - giá khỏang 700-800K VND, tuy nhiên mới chơi được hơn 6 tháng thì có 1 vài nút bị dính, và chẳng tìm được nơi nào sửa được cả (Đã hỏi hết các cửa hàng game khu vực Q1) :mad:

2- Nguồn cho PS2 từ ổ mồi thuốc - giá khỏang trăm mấy hai trăm ngàn VND

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: hv_2k4

@Duy Thắng: Không phải PS2 không dây bác ạ, chỉ có tay cầm và headphone không dây thôi, còn PS2 vẫn cần nguồn từ ổ mồi thuốc, và nối với màn hình qua dây AV luồn trong lưng ghế xuống sàn. Mình lắp PS2 vào cho chú bé nhà mình chơi mỗi khi đi xa, thấy bé nó cũng chơi NFS và Burnout ầm ầm luôn :D

@Anh_Vu: sau khi lắp xong loa sau cốp thì hết đường lấy đồ trong cốp từ trong xe bác ạ :D

@P39: Cám ơn bác đã khen và động viên :D các hình lúc làm xe mình chụp bằng điện thoại E90, còn mấy hình cuối thì bằng canon IXY 90 bác ạ :D

@Luuhong: đúng rồi bác ạ, chắc bác cũng hay xem ca nhạc hải ngoại phải không ? cám ơn bác đã khen :)

Mình là fan của Asia và Thuy Nga mà( chĩ xem mấy bài tình cảm trữ tình do các ca sĩ cũ hay trẻ như NhuQuynh , Phuong Diem Hanh ... ca thôi)