Hạng B2
16/5/17
238
394
63
38
Mình năm nào cũng 24 là về.năm nay dịch chắc về sớm hơn vài ngày cho thoải mái.ngày đi đêm ngủ cho khoẻ chứ ko giới hạn thời gian.xác định về quê cũng là đi chơi nên cứ chậm rãi chạy.chỉ mong mọi cung đường đều an toàn tuyệt đối là được

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
[[Mà các bác cho em hỏi cái cao tốc Ninh Bình - Hà Nội nó xây cái kiểu gì mà cho đi 120km/h nhưng cứ khoảng 5km lại có phần đường gờ lên rất cao (thường em thấy là đến các chỗ camera bắn tốc độ tự động thì có cái đường nó nổi lên này). Xe em đi qua mà nhiều lúc cảm tưởng như là chạm gầm đến nơi luôn ấy :mad:]]

Cái này ngoài bắc họ thiết kế để đi cao tốc cho đỡ buồn ngủ nghe bác =)). chuẩn bị buồn ngủ cái là nó cho bác nẩy nên chạm đầu vào trần xe là hết buồn ngủ à
Giống như Sg_TL, dưới chân cầu vượt, là lồi lên cục đế chân cầu....để dành chống ngáp cho tài...khà khà..."tiu chửn dịt" có khác hè hè...

• Like
Reactions: kim7tin
Hạng D
30/3/09
1.113
1.198
113
ETC, xe nào qua Quảng Bình các A ấy cũng rất nhiệt tình dán cho free. không biết qua 2022 còn free không

Hải Vân đường vắng bên phía vực thì cây cao um tùm mặt đường đẹp nên chạy cũng chẳng có gì khó khăn, chú ý mấy khúc cua tay áo đừng lấn đường quá ép xe máy. Xe At chạy đều thì cũng chẳng cần hạ số thấp hay sport gì

Cao tốc Ninh Bình -Cầu Giẽ bạn nói những chỗ đoạn đường dốc gồ lên hình như là Hầm/Cầu chui của đường dân sinh chui ngang qua

• Like
Reactions: kim7tin
Hạng B1
8/10/18
57
153
33
khúc ra khỏi Hồ Thị Hương nhập lại vô QL1A thì tốc độ tối đa là bao nhiêu các bác nhỉ? Vì đi từ đường Hồ Thị Hương ra không thấy cắm biển gì

Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
Áp: Tốc độ giới hạn.
cả Android, iOS đều có nhé.
kết hợp với google maps nữa là đủ bộ.
App này cập nhập nhanh không b nhỉ. Sợ nhiều đoạn đường chưa cập nhập kịp cũng hơi lo