24/3/10
4.354
3.868
113
thường thì khó mà đền được kín jin.

welcome back.
Em vào Toy LTK đền rùi anh, kiếng zin theo xe đặt hàng rùi thay kiếng đợi khô keo theo quy chình 24 giờ, bảo hiểm giả hơn 15 củ, k mất 1 xu mà cũng chả phải gặp anh bảo hiểm lần nào, chỉ DT nói ảnh là bị đá văng thui, đâu dám nói đậu xe bị trẻ con đá banh hay nghịch ném đá trúng. Kkkkk, thay kính lái trong hãng xong lái nhìn còn hem da lun.

24/3/10
4.354
3.868
113
Cảm ơn anh, nhưng em không dám làm thế đâu, làm thế bảo hiểm nó cắt luôn Hợp đồng thì khổ...

@các bác cho em hỏi thời gian thay kính lái khoảng bao lâu (tất nhiên là em phải báo bảo hiểm để họ thay trong showroom chính hãng) ?
Mít thì em k bít còn Toy thì thay kính gin trong hãng đúng quy chình nó thay hết 24h kể từ lúc có kiếng, có muốn làm nhanh hơn cũng k dc.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
15/2/12
2.411
4.800
113
Hạng D
16/8/09
3.149
2.952
113
Có thể tháo ráp thôi. BH xe nào thì vào hãng dó. Mit mà vào Toy bảo hiểm thì phần lớn sẽ ôm quả đắng.
Innova bác ui. Đi cả năm mới rớt cái kính chiếu hậu, quay lại An Thành xử lý thấy CVDV trả lời bất nhất em mới nghi nên cố truy thì chú ấy lặn. Một lát sau có 2 ông đến xe em dán cái kính thì nhận ra người quen. Nói lòng vòng thì ra chuyện.
Chuyện cách đây 5 năm rồi bác.