Hạng D
31/8/10
1.559
1.907
113
Có chiếc PS D AT đăng ký 1/2014 màu trắng ngọc trinh, xe trùm mền ít đi, màn hình, loa, ampli pioner, bh 2 chiều, đèn xenon.... Chính chủ bán luôn. Bác thích thì inbox em kiếm tiền cò.

Hạng B2
6/12/12
350
4.600
93
Có chiếc PS D AT đăng ký 1/2014 màu trắng ngọc trinh, xe trùm mền ít đi, màn hình, loa, ampli pioner, bh 2 chiều, đèn xenon.... Chính chủ bán luôn. Bác thích thì inbox em kiếm tiền cò.
Cám ơn bác, nhưng bx là người xuất tiền, và yêu cầu là xe mới. E chỉ dám qua mặt cái vụ "Xăng - Dầu" thôi. Giờ qua mặt thêm "Mới - Cũ" nữa thì tội lỗi càng chồng chất. Lỡ sau này thêm chuyện "Em út" nữa thì khó có cửa quay về

Hạng D
4/5/12
2.319
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Vậy là hàng ghế 2 PSD ồn hơn hàng ghế 2 Inova. Chỉ còn cách đi thư xe luôn nhưng nói nhỏ với Sales trước, cùng nói là đang đi máy xăng, xem bà xã biết được đang ngồi máy dầu không. Co anh Sales nào giúp ca này không?
thực ra thì ồn như nhau thôi. em có đồng hồ đo nếu bác cần xem :D xê xích vài db là cùng.
ăn thua cách chạy bác ạ, xe số thì côn ga phải đều ko thì nó ù, mà ù thì xăng dầu chi cũng rứa

• Like
Reactions: hienthe
Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam
E có "mưu đồ đen tối", các bác xem giúp thành công không
- Vợ e cấp kinh phi mua PS xăng 930tr
- E ém tiền lại mua PS dầu 800tr. Dư ra 130tr cộng với qũy đen mua Ducati 400cc
- Trước giơ vợ con đi Innova hang ghê 2. Nếu ngồi hàng ghế 2 PSD phát hiện máy dầu không (ồn hơn, rung hơn, hôi mùi dầu)
Trời ơi không ổn đâu bác! rồi sau vào cây xăng lại đổ dầu thì chạy đi đâu! :)

Hạng B2
6/12/12
350
4.600
93
Trời ơi không ổn đâu bác! rồi sau vào cây xăng lại đổ dầu thì chạy đi đâu! :)
Chuyện đổ xăng - dầu thì trong khả năng của e. Có việc đi đâu thì tối đó e đổ trước. Nói chung là không bao giờ đổ xăng trước mặt bx.
Cũng giống như tiền dôi ra của "phi vụ" này để e mua chiếc Ducati 400cc thì nói với bx là mua xe cũ của bạn bè để lại chỉ vài chục triệu.
Xe thì e để dưới hầm chung cư cho bụi bám lâu ngày giống như cũ vậy!!!
Đam mê thì phải thủ đoạn thôi!

Hạng D
15/2/12
2.411
4.805
113
Chuyện đổ xăng - dầu thì trong khả năng của e. Có việc đi đâu thì tối đó e đổ trước. Nói chung là không bao giờ đổ xăng trước mặt bx.
Cũng giống như tiền dôi ra của "phi vụ" này để e mua chiếc Ducati 400cc thì nói với bx là mua xe cũ của bạn bè để lại chỉ vài chục triệu.
Xe thì e để dưới hầm chung cư cho bụi bám lâu ngày giống như cũ vậy!!!
Đam mê thì phải thủ đoạn thôi!
Bác ở CC nào, hôm nào Bác đi công tác em ghé hỏi mua Ducati 100 chai, thế nào bà xã Bác cũng bán. hì hì.

Hạng B2
6/12/12
350
4.600
93
Bác ở CC nào, hôm nào Bác đi công tác em ghé hỏi mua Ducati 100 chai, thế nào bà xã Bác cũng bán. hì hì.
Chuyện này nhiều ông chết đứng như Từ Hải rồi đó. E không để phạm sai lầm cho bác tận hưởng được đâu... hehehe...

• Like
Reactions: truong195