Hạng B2
29/1/14
338
337
63
View attachment 478747 Em mới lấy PS MT 2015 sản xuất 2016. Và gắn dvd hãng luôn ( clarion ) nhưng lúc bản chuẩn CD e ko nhớ hình dánh ra sao
nhunw khi nhận xe cái hộc trống không thấy nó kỳ kỳ ko biết nhu thế nào
Hay bị thiếu gì các bác xem hình giúp em
chẳng qua là from tapi củ từ đời 2011 đế giờ củng vẩn vậy và đời trước là dvd 1din gắn phí dưới và màn hình ỏ trên, giờ đời mới cải lùi làm cái dvd 2din phía trên nên thừa cái lổ đó gắn cái học nhụa vào đó nhìn cho bớt trống vắng vậy ấy mà.

• Like
Reactions: XÌ TRUM TÍ ĐÔ
24/3/10
4.354
3.868
113
sao mấy cái nút máy lạnh ko giống cái của e,hay mt khác at ta.
Không phải đâu 2 pác, điều hòa tự động và điều hòa chỉnh cơm nó khác nhau vậy đó. Xe các pác điều hòa tự động còn cái hình là điều hòa chỉnh cơm.
:3dcuoi:

• Like
Reactions: Thofth
Tập Lái
11/5/16
29
14
3
41
Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Pajero sport cho người mới bắt đầu.
Các bác xe em sao mở công tắt bằng chìa khoá lên nhưng chưa đề máy nha. Nó hiện đèn báo giống lỗi camerA, bình ắc quy rồi dầu nhớt gì đó

em ko rành Nhưng khi đề máy lên thì nó mất. Xe e mới lấy vài ngày thôi

Hạng B1
23/4/16
53
28
18
36
q thủ dức hcm
View attachment 479216 Các bác xe em sao mở công tắt bằng chìa khoá lên nhưng chưa đề máy nha. Nó hiện đèn báo giống lỗi camerA, bình ắc quy rồi dầu nhớt gì đó

Xe nào mà ko báo bác. Đề máy nó tắt ak.chac mới chạy hả bác

Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
View attachment 479216 Các bác xe em sao mở công tắt bằng chìa khoá lên nhưng chưa đề máy nha. Nó hiện đèn báo giống lỗi camerA, bình ắc quy rồi dầu nhớt gì đó

nó k nổi khi vặn chìa khoá 1 nấc thì bác mới rầu, mà nó k tắt sau khi máy nổ thì bác tiêu !!! kaka

• Like
Reactions: vươngpajero