Hạng D
15/2/12
2.411
4.800
113
CD2345 nói:
chikien nói:
Bác CD2345 có thể cho em tham khảo cấu hình bác đã thay thế trên PS được ko ạ, em cũng đang tính lấy xe về phải làm món này để "chống ồn" trước :) 
xe e Ps3.0 ultra.
1. Thay 6 loa moi + amli 4 kenh.
2. Hd dune + hdd 2ter
3. 2 man hinh goi dau 9inch ( to qua, neu lam 7 inch dep hon).
4. Dan cach am toan bo 4 canh cua.
5. Thay cap ken sen boss ( bo cap ken zin).
6.Phu gam chong ri
7.camera hanh trinh.
8. Gang bo vietmap touch 9100 cho dvd alpine theo xe.
9. Thay toan bo den noi that bang bong LED
10. Cap chong be guong chieu hau,
11. Camera ze va camera guuong hau ben phu.
12. Thay bong pha bang osram plus 100 ( khong biet co sang hon?).........

Bác CD2345 review thêm phần trần 168 ngôi sao cho em học hỏi với ạ.

Hạng D
29/5/09
3.822
8.587
113
innova2222 nói:
CD2345 nói:
chikien nói:
Bác CD2345 có thể cho em tham khảo cấu hình bác đã thay thế trên PS được ko ạ, em cũng đang tính lấy xe về phải làm món này để "chống ồn" trước :) 
xe e Ps3.0 ultra.
2. Hd dune + hdd 2ter
6.Phu gam chong ri
7.camera hanh trinh.
Cai vu 186 ngoi sao, e chua lam ( vi thieu lua), neu e lam , e phoi hop dan cach am tran ( vi troi mua on qua). E doi bac Vuunder lam sub, neu ok e lam luon luc. Gom het may vu nay chac mat 22 chai.
Bác CD2345 review thêm phần trần 168 ngôi sao cho em học hỏi với ạ.

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Các bác ơi, kính chiếu hậu có chức năng sấy không, hôm trưóc chạy trời mưa kiếng hậu mờ mịt nên lúc cặp lề phải hạ kính nhờ baxa lấy khăn lau..về bị cằn nhằn hôm giờ

Hạng D
15/2/12
2.411
4.800
113
duynguyen nói:
Các bác ơi, kính chiếu hậu có chức năng sấy không, hôm trưóc chạy trời mưa kiếng hậu mờ mịt nên lúc cặp lề phải hạ kính nhờ baxa lấy khăn lau..về bị cằn nhằn hôm giờ
Kính chiếu hậu không có sấy Bác ơi. Còn nhiều thứ không có lắm: đồng hồ, nhiệt độ, gương hậu chống chói.. Không biết bác có bị cằn nhằn tiếp không?

Hạng C
10/9/08
770
403
63
innova2222 nói:
duynguyen nói:
Kính chiếu hậu không có sấy Bác ơi. Còn nhiều thứ không có lắm: đồng hồ, nhiệt độ, gương hậu chống chói.. Không biết bác có bị cằn nhằn tiếp không?

Đồng hồ ở đầu DVD đó bác. Gương hậu có chức năng chống chói. Kính chiếu hậu 2 bên thì ko có sấy kính.

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Vụ đồng hồ thì không lo vì ngan gìa nhà em lên xe là ngủ chừng nào đến nơi thì gọi dậy, nhiệt độ thì chỉ loanh quanh 25oC và quạt max=2. Kính chống chói thì e không ngại vì bẻ nguợc lên là xong. E chỉ ngại chức năng gì không có phải viện đến ngan gìa ra tay thì mệt thôi.

Hạng C
10/9/08
770
403
63
CD2345 nói:
chikien nói:
xe e Ps3.0 ultra.
2. Hd dune + hdd 2ter
6.Phu gam chong ri
7.camera hanh trinh.

Mục 4 mình thấy ko cần thiết vì xe quá tĩnh rồi.

Mục 8 cũng ko cần lắm, mấy khi dùng. Có Ipad hoặc smartphone là đủ. Để tiền đổi bộ giảm sóc Amada Xtreme Explorer II thì quá tuyệt vời.

Mục 12 cũng ko nên vì quá công suất thiết kế 100%. Nên lắp thêm đèn với cầu chì và rơ le.

Hạng B1
28/6/07
53
4
8
@duynguyen: kính hậu thì có sấy nhưng kính chiếu hậu thì không có. Em không biết có loại xe nào có chức năng sấy kính chiếu hậu không nữa?!

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
ximun3 nói:
@duynguyen: kính hậu thì có sấy nhưng kính chiếu hậu thì không có. Em không biết có loại xe nào có chức năng sấy kính chiếu hậu không nữa?!

Sấy kính hậu(kính lưng) thì xe cỏ đến xe đời tống đều có.

Sấy kính chiếu hậu các xe mới sau này luôn có, tính năng này rất an toàn, ví như mưa to kính bị mờ/nhoè, nếu bên tài thì bác còn thò tay lau được, nhưng kẹt nhất bên phụ muốn tấp lề mà không thấy kính hậu bên phụ coi như lái mù, cực kỳ nguy hiểm.

Hạng B2
5/3/12
398
76
28
Hà Nội
khumui.com
Hồi mới lấy xe, em xách bên Hàn về 1 lọ chống nước bôi lên kính chắn gió và gương thấy rất ổn, giờ em xài hết rồi mà cũng bỏ vỏ đi.
Em nghe nói mấy hãng có nano chống nước ở VN mà chưa thử (Mấy lần nhớ để hỏi, xong rồi lại quên) vậy các bác hỏi và thử nghiệm xem sao? Em nghĩ rất tiện dụng và hiệu quả!