Hạng B2
31/7/12
147
6
28
Re:Chinh phục cung đường không lối thoát Dateh - Daleh.

đi đường này có cần mang theo thuyền ko ạ ???

Hạng B2
21/1/11
207
2
18

có ku bạn mời đám cưới trên đây, hóa ra nó thử thách như vậy

Hạng B1
6/7/10
79
0
0

Alo,alo...tình hình là e mới gọi cho Anh Thiệu kiểm Lâm dẫn anh em mình đi lần trước,sáng nay a Thiệu mới đi đường đó về diễn tả là đường cũng còn khó lắm,vườn bưởi thì tất nhiên nước rút rồi nhưng vẫn còn trèm nhẹp,vào 1 đoạn sâu bên trong mình chưa đến có 1 đoạn mất đường khoảng 3,4m,nhưng nếu xe của anh em mình sửa đường thì vẫn qua được,vào bên trong vẫn còn nhiều dốc phê lắm...!

A Thiệu khuyên nên đi cuối tuần này vì khả năng đã vào mùa khô nên các công ty khai thác gỗ chuẩn bị hợp đồng với nhau khoảng 10 ngày nữa cho xe vào lấp bớt mấy đoạn khó mà chở gỗ về xuôi,vì để trên đó lâu quá rồi sợ gỗ mục hết...!?

Ý anh em thế nào,cuối tuần này lên đường chứ...?

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

volcano nói:
Alo,alo...tình hình là e mới gọi cho Anh Thiệu kiểm Lâm dẫn anh em mình đi lần trước,sáng nay a Thiệu mới đi đường đó về diễn tả là đường cũng còn khó lắm,vườn bưởi thì tất nhiên nước rút rồi nhưng vẫn còn trèm nhẹp,vào 1 đoạn sâu bên trong mình chưa đến có 1 đoạn mất đường khoảng 3,4m,nhưng nếu xe của anh em mình sửa đường thì vẫn qua được,vào bên trong vẫn còn nhiều dốc phê lắm...!

A Thiệu khuyên nên đi cuối tuần này vì khả năng đã vào mùa khô nên các công ty khai thác gỗ chuẩn bị hợp đồng với nhau khoảng 10 ngày nữa cho xe vào lấp bớt mấy đoạn khó mà chở gỗ về xuôi,vì để trên đó lâu quá rồi sợ gỗ mục hết...!?

Ý anh em thế nào,cuối tuần này lên đường chứ...?
Em sao cũng đc. Cứ t6 mà mang là ok.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Để 24-25/11 đi cho thằng em nguoiphutinh nó còn làm xe ...đừng ép em nó quá ... he he:D:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

F1racer nói:
Để 24-25/11 đi cho thằng em nguoiphutinh nó còn làm xe ...đừng ép em nó quá ... he he:D:D
Thật sự đi xe của em không quan trọng bác Phong ơi. Chủ yếu là anh em ta chinh phục đc cung đó hay không thôi.
Chứ đã 2 lần quay đầu là bờ rồi mà chưa chiến đc hết cung nên rất máu. Cái gì em chưa làm đc thì muốn cố làm cho xong ấy mà.
Chứ chuyện xe pháo không đc thì làm chả thôi!!!
Làm chả chiến hết cung thì cũng tốt thôi mà!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

nguoiphutinh nói:
F1racer nói:
Thật sự đi xe của em không quan trọng bác Phong ơi. Chủ yếu là anh em ta chinh phục đc cung đó hay không thôi.
Chứ đã 2 lần quay đầu là bờ rồi mà chưa chiến đc hết cung nên rất máu. Cái gì em chưa làm đc thì muốn cố làm cho xong ấy mà.
Chứ chuyện xe pháo không đc thì làm chả thôi!!!
Làm chả chiến hết cung thì cũng tốt thôi mà!
Nói chứ để đến ngày 24 luôn đi Toàn ui, ngày đó có thêm xe bác, có gì anh em mình còn kéo nhau:)

Hạng B1
6/7/10
79
0
0

khả năng rất cao là đến 24 đi là phải mang khẩu trang vì bụi lắm...còn kg thì hẹn năm sau vậy.

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

volcano nói:
khả năng rất cao là đến 24 đi là phải mang khẩu trang vì bụi lắm...còn kg thì hẹn năm sau vậy.
Nếu không mua 1 tháng thì chổ đó mất gần hết ý nghĩa.
Thôi chiến thôi anh ạ.
Xong cung này năm sau mình tính tiếp!