Hạng F
3/10/15
10.560
12.952
113
Crv còn ngồi đc mà bác kkkk
Subara tiêu chắc không ngoài vấn đề không có 7 chỗ.
Càng ngày càng thấy tầm quan trọng của xe 7 chỗ.
Diện tích đậu không nhiều hơn sedan mà lại thêm được mấy mạng.
Nhà 2 con là 4 người thêm cô bà ông dì thế nào cũng vẫn phải là 7 chỗ.
Xe sedan 4 chỗ mang tính trang trí nhiều hơn là sử dụng.

Hạng C
5/10/08
676
2.455
93
Mình đang chạy CRV qua chạy thử Forester thì cảm nhận máy xe này tăng tốc rất chậm, máy lạnh cũng lâu mát hơn so với CRV, tầm nhìn thoáng nhưng chỉ có 5 chỗ. Forester hơn mỗi động cơ Boxer và AWD mà mình thì 99% đi phố là chính ko offroad nên cũng ko cần thiết lắm tính năng này!
Nhiều ng hay hiểu sai chỗ này. Cái AWD chả phải để đi offroad, nó tăng độ bám mặt đường dẫn đến tăng độ an toàn thôi, nhất là đường đèo hoặc đường trơn trượt.

Hạng B2
6/12/12
349
4.566
93
mình nghĩ sắp tới hàng tồn Thái còn tăng giá lên đôi chút, sure 99% là như vậy
Giải thể nhà máy phải nhanh chóng bán lô tồn kho cho dealer giá thơm.
Thị trường Vn khách ko chuộng nên dealer hạ giá tương ứng để nhanh lấy vốn, ko bị đứt dòng tiền.

• Like
Reactions: K@nny
Hạng C
21/10/19
554
443
63
42
Thị trường Việt Nam luôn dành cho người tiêu dùng thông minh, xe được nâng chất lượng từ hàng Thái lên hàng Nhật đúng tiêu chuẩn....

Anh em không dành cho số đông chuẩn bị đón bão sale gía xe sập sàn.....

• Like
Reactions: Bé ròm
Tập Lái
3/5/24
20
2.515
78
44
có gì đâu mà khinh thường, xe ít người mua thì là xe số ít, xe ít người lựa chọn, số đông không chọn thì nó là xe dành cho một số người đặc biệt có tiền mua xe khác cùng giá nhưng lại chọn xe này vì họ biết họ thích cái gì , thường người chọn dòng xe này thu nhập khá cao và có nhiều thơi gian rảnh, thích du lịch, thích khám phá dòng xe này rất phù hợp cho người sống lowkey, còn xe số đông là xe dành cho người có tiền nhưng lại không thích xe này vì những lí do khác nhau như ngoại hình thương hiệu vậy thôi, tiền của mình mình tiêu, đừng nghĩ những người mua xe này là không thông minh, người mua xe khác là dốt, ai cũng lựa chọn của mình, còn xe thì nên đánh giá tổng thể khách quan, chứ đừng chỉ đánh giá 1 ưu điểm hay nhược điểm, ai cảm thấy chịu được sự mất giá, có tiền nhiều mua con này nhập nhật thì ok, mua subaru là mua xe cho mình, xe mình mình đi, thiên hạ chỉ là những người dưng chẳng có ích gì, nói gì kệ họ, cũng như mua con xe, xe nào thích là mua , quan tâm gì lời bàn tán, xe mình đi ngon an toàn là được

phét