Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Các bác ơi, ngựa sắt của vợ cả nhà E đi được 27K rồi nhưng bây H muốn mua lọc gió cho em nó mà Em thì không biết chỗ nào bán (hàng xịn các bác ợ, hàng đểu thì để cái cũ còn hơn)
Bác nào biết chỉ E với, xe Spacy thắng tay.
Cam ơn các bác nhé.

Hạng B1
22/4/07
70
0
6
RE: Cho E hỏi chỗ bán lọc gió xe Spacy thắng tay

Trích đoạn: tonngocnghia

Các bác ơi, ngựa sắt của vợ cả nhà E đi được 27K rồi nhưng bây H muốn mua lọc gió cho em nó mà Em thì không biết chỗ nào bán (hàng xịn các bác ợ, hàng đểu thì để cái cũ còn hơn)
Bác nào biết chỉ E với, xe Spacy thắng tay.
Cam ơn các bác nhé.
Ra khu Ký Con đó bác !

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

cảm ơn các bác nhé, mai E ra Thành hưng mua về thử vậy. :)

Hạng B2

Các bác xem giá rổ thế nào, hỏi luôn họ e xem con @ có không nhé, nếu chụp được ảnh cái tiệm đó càng tốt! Cảm ơn các bác .

Tập Lái
5/5/07
29
0
0

Bác có lọc gió spacy đúng hàng zin mà vài chục K thì bán cho em đi, đừng có đưa ba cái hàng tàu vớ vẩn thay vào lại hư thêm piston bạc và bình xăng con. Theo em biết thì giá sỉ một cái lọc gió spacy đã là 170k rồi bác ah.

Bạn à, người ta có nói mua hàng zin không? Tui có nói hàng zin vài chục ngàn không? Tập trung nhé. Mà cái lọc gió zin nó tốt hơn cái lọc gió vài chục ngàn điểm nào, bạn phân tích tui nghe? Hay bạn ra mấy thằng thợ tào lao nó làm hở cái cổ pô air của bạn rồi hư pistong, bạc rồi nói lọc gió dỏm. Cái lọc gió tiệm Thành Hưng bán có 40 ngàn ngoài Ký Con nó kêu 120 đó, mua lọc gió mắc tiền hơn không có ở tiệm này đâu. Ủa mà tui có bán lọc gió đâu, tui thấy người ta không biết thì tui chỉ, bạn làm gì vậy, có sao không?

Last edited by a moderator: