Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley
cái tựa bài báo nghe rất buồn cười: Cần giờ - khu đô thị du lịch biển lớn nhất VN?

đô thị là nơi dân cư sinh sống tập trung đông đúc. Có ai gọi Mũi né là khu đô thị bao giờ đâu?

CG theo em sẽ chỉ phát triển những khu sinh thái dọc bờ sông XR ra đến biển. Mà cả trăm cây số bờ sông, phát triển hết chắc cũng cỡ 50 chục năm vì chưa có giao thông. Bên kia sông, phía Bà rịa - Vũng tàu sẽ  phát triển mạnh hơn vì hạ tầng tốt hơn.

Hạng D
26/10/10
1.678
14.089
113
Đầu tư ở Cần Giờ chắc phải chờ sung rụng à :D

Hạng C
6/1/11
920
10
18
tamvo nói:
Đầu tư ở Cần Giờ chắc phải chờ sung rụng à :D
Cũng chưa chắc đâu bác. Bây giờ cuối tuần dân Saigon chạy xe ra Cần Giờ hóng gió cũng nhiều lắm. Mai mốt làm cây cầu Bình Khánh nữa thì càng thuận tiện hơn. Có thể đầu tư trang trại nuôi tôm sú, trồng xoài cát Hòa Lộc, du lịch sinh thái, dịch vụ ăn uống v.v... ở Cần Giờ rất tốt đó bác. Có điều đất bây giờ mắc quá rồi, mua không nổi.

Hạng B2
16/11/10
100
0
16
Sài Gòn
không biết bác Dung nói mắc là mắc chỗ nào? Đất nuôi tôm mua bán tính theo ngàn m
Đất biệt thự dự án giáp biển 3.5tr/m. Em không biết bác nói mắc thì còn chỗ nào rẻ hơn CG
Đất cần giờ chỉ có mua nuôi tôm thôi còn biển thì vừa xấu vừa bẩn.
Em mới xuống cần giờ hôm nọ định giá mấy miếng nuôi tôm ở Lý Nhơn nhìn chán vãi. Giờ bán theo ha rẻ như bèo mà không ai thèm mua kìa
Công nhận dạo này CG làm đường đi xuống hoành tráng thật nhưng 2 bên thì chỉ có rừng ngập mặt thôi. Vào khu tắm biển thì lác đác mới có được vài người đi chơi. Cái bảng dự án lấn biển thì nó chuyển sang màu vàng đen vì gỉ sét
-> Đầu tư chỉ ôm đầu máu chết vốn chết tiền mà đất thì chưa thấy

Tập Lái
vuonghuycuong nói:
không biết bác Dung nói mắc là mắc chỗ nào? Đất nuôi tôm mua bán tính theo ngàn m
Đất biệt thự dự án giáp biển 3.5tr/m. Em không biết bác nói mắc thì còn chỗ nào rẻ hơn CG
Đất cần giờ chỉ có mua nuôi tôm thôi còn biển thì vừa xấu vừa bẩn.
Em mới xuống cần giờ hôm nọ định giá mấy miếng nuôi tôm ở Lý Nhơn nhìn chán vãi. Giờ bán theo ha rẻ như bèo mà không ai thèm mua kìa
Công nhận dạo này CG làm đường đi xuống hoành tráng thật nhưng 2 bên thì chỉ có rừng ngập mặt thôi. Vào khu tắm biển thì lác đác mới có được vài người đi chơi. Cái bảng dự án lấn biển thì nó chuyển sang màu vàng đen vì gỉ sét
-> Đầu tư chỉ ôm đầu máu chết vốn chết tiền mà đất thì chưa thấy

Cám ơn bác đã cập nhật tình hình thực địa cho anh em. Em cũng xin có đề nghị nhỏ: sau này anh em chúng ta có điều kiện và thời gian đi lại (nhất là anh em môi giới) thì sẵn tiện làm vài tấm hình cho mọi người tham khảo luôn. Một tấm hình nói lên được nhiều thứ => hiệu quả đầu tư bđs và chất lượng thông tin box chúng ta sẽ tăng đáng kể.

Xin cám ơn các bác.

19/2/08
2.384
515
113
53
Em xin phép kéo cái topic này lên, đang tìm mua 1 miéng tầm 300tr đổ lại để dó 15năm, em đang ngắm Xã Bình Khánh, hi vọng khi nào có cầu xây xong thì chổ này phát triển tốt và giá đó sẽ tăng lên, với tầm 15 năm chổ này nên đầu tư ko các bác ?

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
Với tầm tiền đấy bác có thể tìm được 2000m2 đất khu vực Bình Khánh, đường vô bêtông + đất đỏ 2m.Cách đây 1 năm em cũng đọc bài báo này và quần nát khu vực Bình Khánh+Tam Thôn HiệpVà giờ chúc bác thành công với dự định 15năm.
Có số đt có gì bác điện - môi giới trước đây:
0974508512 - A.Đạt - tư vấn cho bác toàn huyện CG, kể cả nuôi yến + trang trại0932073377 - cô 3 hay là dì 4 gì đó ??? Cô này đất cả ngàn m2 toàn xúi lượm đi lượm đi...

Status
Không mở trả lời sau này.