Hạng B2
25/9/07
135
1
18
Các bác cho em hỏi thăm đường từ TpHCM đi Quảng trị ạ! Vì tết này em có chuyện sẽ đi. Những địa chỉ quán ăn nào được các bác? Những chổ nào thì phải chú ý xxx ạ!! Thanks các bác nhiều.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
anhminhconan nói:
Các bác cho em hỏi thăm đường từ TpHCM đi Quảng trị ạ! Vì tết này em có chuyện sẽ đi. Những địa chỉ quán ăn nào được các bác? Những chổ nào thì phải chú ý xxx ạ!! Thanks các bác nhiều.
Bác ni đi ngày mô? Nếu đi sáng Mùng Một Tết thì đi cùng nhà tui cho vui. Dự kiến tối ngủ Qui nhơn, trưa Mùng 2 là đến Quảng trị đó!:D

Hạng C
30/1/07
898
34
28
Hôm rồi em qua Nha Trang (vào Thành phố) lúc gần 6h sáng, hơi buồn ngủ nên có 1 chút xíu quá tốc độ, bị vẫy liền, chỗ đó cách TP chừng 5km. Em nghe nói xxx thấy biển lạ là vẫy chứ không có súng. Nhưng bác cứ kiểm soát tuyệt đối theo biển cho lành.

Hạng B2
25/9/07
135
1
18
Còn những chổ ăn uống và những chổ xxx thường hay đứng các bác?Mong các bác giúp đỡ

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Riêng địa phận Đồng nai thì bác cứ đúng tốc độ cho lành . GiaRay , Lương Sơn, Lagi, là các ơi cần lưu ý . Tuy nhiên, ngoài trừ Đồng Nai, Các nơi khác ngày Tết bác khỏi lo lắng :D.
Lỡ có gì thì ... "có Bác dẫn đường" nên dễ lắm . Ngày Tết mà ! :D

Hạng B1
2/12/08
56
2
0
55
Đà Nẵng
riêng về xxx thì:
- Đoạn Quảng Ngãi - Quảng Nam (Tam Kỳ): 1 trạm ở Chu Lai.
- Đoạn Tam Kỳ - Đà Nẵng: 4 trạm, 1 ở ngoài Tam Kỳ khoảng 5km, 1 ở Quế Sơn, 1 ở ngã 3 Huế và 1 ở Hoà Khánh.
- Đoạn Đà Nẵng - Huế: chỉ 105km mà có đến 4 trạm, các bác cứ tạm thời chia đều ra nhé.
- Đoạn Huế - Quảng Trị: 1 ở đường tránh TP Huế, 1 ở Phong Điền, 1 ở Hải Lăng giáp ranh giữa QTrị và TTHuế, 1 ở cách TX Đông Hà khoảng 6 km.
Không biết Tết nhất các xxx có tăng cường thêm trạm và tích cực di chuyển không nữa, bác nào có thông tin mới hơn thì cập nhật thêm nhé.

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Nếu bác đi trong mùng 1 đến mùng 3 tết thì không phải lo mấy chú xxx đâu ạ, mấy chú ấy cũng phải ăn tết chứ, mà nếu có vẫy thì nhớ lì xì trước khi phải ký tặng mấy chú ấy. Em quê ở Phú Yên nên nếu có vấn đề gì khi qua PY bác cứ gọi cho em 0903 882 624, em cũng có quen một vài chú xxx ở đây, biết đâu có thể giúp được gì đó! Bác có thể ghé quán Suối Đá cách đèo Cả tầm 5, 6 Km phía tay trái theo hướng SG-HN, quán nằm tựa vào núi ven QL1, để thưởng thức món ốc bưu và thịt rừng như heo rừng (món này đầu năm ăn hên lắm đấy), nhím...tuyệt cú mèo của quê em nhé. Hoặc bác qua khỏi Thị trấn Sông Cầu, cũng theo hướng SG-HN, khỏang 1,2 cây số gì đó em ko nhớ chính xác, bên tay phải bác ghé quán Hùng Thủy để thưởng thức món gà nướng và gà hấp, mỗi lần bạn em ở SG về chơi là mỗi đứa xơi hết một con bụng đã no mà miệng nó vẫn còn thèm đấy bác ạ!

CHúc bác có chuyến đi bình an.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113
Việc xxx tăng cường bùm và cơ động là yêu cầu chính, bác cứ chạy đúng tốc độ quy định hay tăng thêm tí những nơi vắng vẻ, nhưng khi chuẩn bị đến các khu dân cư thì y như rằng có xxx, những nơi này tốc độ chuyển từ 80Km>50Km...có khi chỉ 40Km sơ ý dính chắc, mà dính nặng nữa đấy.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
xalovang nói:
Nếu bác đi trong mùng 1 đến mùng 3 tết thì không phải lo mấy chú xxx đâu ạ, mấy chú ấy cũng phải ăn tết chứ, mà nếu có vẫy thì nhớ lì xì trước khi phải ký tặng mấy chú ấy. Em quê ở Phú Yên nên nếu có vấn đề gì khi qua PY bác cứ gọi cho em 0903 882 624, em cũng có quen một vài chú xxx ở đây, biết đâu có thể giúp được gì đó! Bác có thể ghé quán Suối Đá cách đèo Cả tầm 5, 6 Km phía tay trái theo hướng SG-HN, quán nằm tựa vào núi ven QL1, để thưởng thức món ốc bưu và thịt rừng như heo rừng (món này đầu năm ăn hên lắm đấy), nhím...tuyệt cú mèo của quê em nhé. Hoặc bác qua khỏi Thị trấn Sông Cầu, cũng theo hướng SG-HN, khỏang 1,2 cây số gì đó em ko nhớ chính xác, bên tay phải bác ghé quán Hùng Thủy để thưởng thức món gà nướng và gà hấp, mỗi lần bạn em ở SG về chơi là mỗi đứa xơi hết một con bụng đã no mà miệng nó vẫn còn thèm đấy bác ạ!

CHúc bác có chuyến đi bình an.
Bác ở Phú Yên là ở chỗ nào vậy? Nhà tui đi thường ngủ lại ở Tuy hoà, ( Khách sạn Sài gòn-Tuy hoà) vì ở đây sạch sẽ, giá cả phải chăng và lại..ăn ngon nữa. Lần này cũng tính lại ngủ Tuy hoà nhưng đúng tối Mùng Một không biết có người phục vụ không? Nếu bác là thổ địa chắc nhờ bác check dùm và đặt phòng trước quá??

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Nhà cửa vợ con em vẫn ở SG bác Smith ạ, nên em book phòng cũng như bác thôi. Em ở cách TP Tuy Hòa 12km về phía nam, chắc 28-29 em cũng về quê, nếu bác ở đó mà buồn thì phone cho em để được hầu chuyện làm quen. Em cũng mới gia nhập OS thôi