RE: Cho em hỏi về Wagon R+ giá bao nhiêu ???

Em công nhận với bác là wagon chạy ngon hơn kia và mờtịt nhưng cũng có 1 nhược điểm là tìm phụ tùng thay thế rất khó vì ít xe luu hành. Nếu có thì giá rất chát. Nếu mai này bác o thích em nó thì cho đi ở cũng khó. Em vote cho bác 1 phiếu cho CD5. sẵn phụ tùng, dễ bảo hành và sửa chữa, lại dễ cho đi ở. chạy cũng econo chán.
Trích đoạn: lyhung

Nhờ các bác tư vấn giữa 2 chú này:
-KIA CD5 2003 giá 7000
-Suzuki wagon 2003 giá 8000 Us
Cả 2 xe dều chính chủ,đi khoảng 25-30 vạn km
Vầy em nên chọn chú nào?Các bác cho ý kiến ve kỹ thuật và độ bền nha.Về hình thức thì đối với em con nào cũng đươc.
Cám ơn các bác nhiêu

Hạng D
24/4/06
2.447
13.563
113
TP. HCM

em khuyên bác nên lấy con CD5 vì ..em đăng đi nó,:D rất kinh tế, phụ tùng dễ kiếm,

Hạng F
13/1/06
12.145
2.194
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Em rể tôi định mua lại một chú Wagon của người quen bán lại cho ,xe đời 2003 giá đề nghị 6K Mỹ kim.Các bác thấy giá đó có được không?Tôi mới xem qua cái "thớt" này mới biết giá nó khỏang 8K cho 1 em cùng đời.Vậy có thể chiếc mà em rể tôi nói có thể là tình trạng kém lắm rồi hay có thể nó mới được "xuất ngũ từ binh chủng" taxi về phải không các bác?

Tập Lái
11/12/06
18
0
0

Bác hcivic phai post hình lên thì ae mới bình loạn được.

Hạng B2
22/6/06
336
1
0

CD5 nội thất chán không chịu được , trông cứ như đồ cổ thời 80 vậy.

Tập Lái
1/11/04
41
0
0

WagonR+ làm gì có chạy taxi hả bác?
Trích đoạn: hcivic

Em rể tôi định mua lại một chú Wagon của người quen bán lại cho ,xe đời 2003 giá đề nghị 6K Mỹ kim.Các bác thấy giá đó có được không?Tôi mới xem qua cái "thớt" này mới biết giá nó khỏang 8K cho 1 em cùng đời.Vậy có thể chiếc mà em rể tôi nói có thể là tình trạng kém lắm rồi hay có thể nó mới được "xuất ngũ từ binh chủng" taxi về phải không các bác?

Hạng B2
22/6/06
336
1
0

Trích đoạn: HWman

WagonR+ làm gì có chạy taxi hả bác?

Có. Mai Linh rất nhiều.