Hạng D
21/11/06
1.083
8
38
Đối diện cổng sau có con đường Tân thành có bải gửi ngày đêm bác ạ,gửi hơi đắc nhưng an toàn (80-100k/ ngày đêm)

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
e chịu khó chaỴ lại thuận kiều an tâm , gửi ở đường TÂN THẠNH chạy tới chạy lui mấy lần. nên lại thuận kiều

Hạng B1
12/9/13
76
37
18
Ngày mai thứ 7 em chở mấy ông anh thăm bệnh ở BV Chợ rẫy. Các bác cho hỏi chạy thẳng vào cổng chính BV luôn được không? nếu phải gửi bên ngoài thì ở đâu? các bác vui lòng chỉ giúp .
Em xin cám ơn.
Bac vao http://omorisg.com xem co khong nhe!
Neu chua co cho ma bac biet thi bac them vao giup em, giup moi nguoi!
Cam on bac!

Hạng D
24/2/04
2.574
3.250
113
Vietnam
Bác vô cổng sau (Thuận Kiều), cứ nới có hẹn làm việc với khoa nào đó, hay giao hàng hóa chi đó, chạy vô trong đậu luôn :)

• Like
Reactions: daeseejun2015
Hạng B2
29/1/14
342
338
63
Bác nói đại là người nhà bác sĩ A, B, C gì đó là BV cho vô à. Trong CR cả trăm bác sĩ bảo vệ sao mà nhớ hết. Còn nếu bác biết tên của 1 bác sĩ cụ thể nào đó thì quá tốt. Em đã thử và OK bác ạ
giờ ko dể đâu nhé, nếu có quen thì kêu ng đó dt xuống trạm bv cổng mới đc cho vào nhé, ko thì miễn bàn nhé

Hạng B1
12/9/13
76
37
18
giờ ko dể đâu nhé, nếu có quen thì kêu ng đó dt xuống trạm bv cổng mới đc cho vào nhé, ko thì miễn bàn nhé
Bac vao http://omorisg.com xem co cho nao gan do khong nhe!
Neu bac biet diem giu xe nao khac, bac them vao giup em.
Moi nguoi mot it, gop gio thanh bao bac!
Cam on bac!

Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Bác nói đại là người nhà bác sĩ A, B, C gì đó là BV cho vô à. Trong CR cả trăm bác sĩ bảo vệ sao mà nhớ hết. Còn nếu bác biết tên của 1 bác sĩ cụ thể nào đó thì quá tốt. Em đã thử và OK bác ạ

Bác hay quá nhỉ. Dễ ăn lắm à. Vợ em làm trong đó, ngày ra vào hai lần mà nhiều lúc bảo vệ mới còn dừng xe dù xe em họ biết biển số. Xe đưa nhận bệnh vào là ra liền,họ có camera toàn khu bệnh viện luôn. Do đó,bác gửi bên Hùng Vương plaza, đi bộ qua cổng sau số 3. Đường Phạm Hữu Chí.

• Like
Reactions: daeseejun2015