Thảo Luận Chung Cho hỏi đường đi Vũng Tàu

Tập Lái
5/1/08
26
0
0
Chào các bác

Lâu nay, đi VT em đi xa lộ HN + QL 51 là đến VT.

Em thấy trên bản đồ là mình có thể qua phà Cát Lái, và đi vào Tỉnh Lộ 769 đến giao với QL 51 ở Long Thành.

Chủ nhật này, em đi VT - các bác cho em hỏi đi đường TL 769 tốt không các bác (xe em là sedan)

cám ơn các bác trước

(bác mod cho em xin vài ngày nhé bác - cám ơn bác trước)

Hạng D
6/4/05
3.606
2.255
113
RE: Cho hỏi đường đi Vũng Tàu

Theo em nhớ đi đường này khúc Nhơn Trạch bị bắn rát lắm, đường nhỏ, bà con chạy cũng khá ẩu!

Hạng D

Em thì đường nhỏ đường vòng ko biết, nên ngu ngu cứ đường lớn đường thẳng mà phi, có điều giờ qua khúc Suối Tiên kẹt xe kinh-khủng-khiếp quá. Có hôm dính cả tiếng đồng hồ[&:]

Hạng B2
5/9/07
256
97
28

Đường đi Vũng Tàu qua phà Cát Lái, Nhơn trạch lúc trước đi rất thích: đường vắng, cảnh quan đẹp -ruộng, rừng cao su- nhưng nay thì đi cực lắm do: đoạn gần Cát lái đường xấu, lỡ làm dơ và hẹp thêm, cộng với xe nhiều đi vất vả.

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
45
Tp mang tên Bác

đoạn này bây h đường xe ben chạy nhiều nên dơ và ẩu lắm, đi đường QL51 cho nó lành

Tập Lái
5/1/08
26
0
0

cám ơn các bác nhiều - chắc để tránh kẹt xe ở Suối Tiên, Tân Vạn - chỉ còn giải pháp là đi thiệt sớm - 6:00AM đề-pa thì mới thoát đựơc cái cảnh sắp hàng, nhích nhich này

Hạng B1
10/5/08
70
0
6

Đường nhỏ, xe nhiều . Lưu ý đoạn vắng tốc độ 40km/h và hay bị bắn. chúc Bác đi vui vẻ.

Hạng D
11/4/08
1.281
31
48
Ho Chi Minh city

Em đi đường đó hoài, đỡ kẹt xe bác ạ, chỗ cầu ĐN và suối tiên dính 1 cái là 2 tiếng ngồi trong xe mà chưa qua được cầu. Chỉ có khúc qua phà Cát Lái chừng hơn 15 km là xấu, còn lại đương rất đẹp. Ngay KCN Nhơn Trạch, đường rộng và tốt.