Hạng B2
20/3/19
401
3.281
121
dunkshop mua em thấy cũng ok. Em mua ở đó, ko thì tiệm đt nào cũng được. Nhưng hạn chế mua đồ xách tay, IMEI, mã nước khác nhé anh.

Apple hiện đang thắt chặt lại chế độ bảo hành cho từng nước. Cùng lắm anh nên mua mã Thái Lẻn vì...dễ đi bảo hành.

Hạng D
30/4/14
1.139
16.993
113
Chỗ nào rẻ thì mua, hàng này trừ hàng dựng ra thì chỗ nào cũng giống nhau, còn lại coi ăn ở, hên xui thế nào thôi. Trúng con lỗi thì mất công đi đổi bảo hành.

Trên này có nhiều anh bán nè, muốn uy tín nữa thì nhào vô TGDĐ/ Topzone, FPT, ... không sợ nữa thì online qua Tiki, Lazada, Shopee (kiếm Mall mà mua), ...

Còn không care chênh lệch tiền thì vào thẳng Topzone hay FPT mà mua, có việc đem ra chửi tụi nó, nó còn sợ hàng lỗi hơn cả mình.

Hạng B2
12/11/19
204
15.631
93
Chỗ nào rẻ thì mua, hàng này trừ hàng dựng ra thì chỗ nào cũng giống nhau, còn lại coi ăn ở, hên xui thế nào thôi. Trúng con lỗi thì mất công đi đổi bảo hành.

Trên này có nhiều anh bán nè, muốn uy tín nữa thì nhào vô TGDĐ/ Topzone, FPT, ... không sợ nữa thì online qua Tiki, Lazada, Shopee (kiếm Mall mà mua), ...

Còn không care chênh lệch tiền thì vào thẳng Topzone hay FPT mà mua, có việc đem ra chửi tụi nó, nó còn sợ hàng lỗi hơn cả mình.
Anh chia sẻ thêm đi ạ

Hạng B1
25/7/06
72
2.283
83
Hnam mobile em thấy xách tay rẻ hơn 5 củ, ko rõ có vấn để vể chất lượng ko nhỉ