Status
Không mở trả lời sau này.
Mike Delta Hotel nói:
Chủ nhà đòi giá trên trời, chịu ko nổi nên P.33 mới đóng cửa chứ đang làm ăn cũng ngon lành.

Không phải là giá cao đâu bác à, đó là do P.33 bác à, ko phải do chủ nhà đâu....
33 tầng là khu văn Phòng Cao Cấp nào Ko đạt chuẩn là ............

Tập Lái
3/3/07
43
0
0
Hồi SV xưa kia cũng thích chỗ này lắm, chiều chiều hay lên uống càe ngấm hoàng hôn, giờ già rồi, cũng 4 5 năm rồi ko ghé lại, chỗ này ngày xưa cũng rất nổi tiếng trên báo chì vì lâu lâu có người lên uống càe xong rồi nhảy lầu tự tử luôn, báo hại chủ quán ko tính tiền được ly cafe. Sau này phải làm luôn hàng rào cho cao lên, làm mất đi vẻ đẹp của em nó

lockelaton nói:
Hồi SV xưa kia cũng thích chỗ này lắm, chiều chiều hay lên uống càe ngấm hoàng hôn, giờ già rồi, cũng 4 5 năm rồi ko ghé lại, chỗ này ngày xưa cũng rất nổi tiếng trên báo chì vì lâu lâu có người lên uống càe xong rồi nhảy lầu tự tử luôn, báo hại chủ quán ko tính tiền được ly cafe. Sau này phải làm luôn hàng rào cho cao lên, làm mất đi vẻ đẹp của em nó

mắc quá nhảy lầu tử tử luôn hả bác hì hì

Hạng B2
26/11/06
303
842
93
mừng quá ,,quán cafe này đã đóng cửa ,,làm ăn kiểu đó hông đóng mới lạ ,,menu thì không ghi giá ,,chút tính tiền thì đạp đổ , có lần dẫn vài ông khách lên đây , heniken mà tính gần 500.000 1 chai ,,

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
em ăn chơi ở NYC hay Miami Ken chỗ sang trọng đắt nhất cũng chỉ 13 đô thôi mà cái này là cái giề mà chém dữ thé nhỉ, thôi đợi cái bitexco kia xây xong rồi lên uống cafe cho sướng

Hạng C
14/9/08
724
14
48
62
SG
sunwear.vn
Mgz nói:
em ăn chơi ở NYC hay Miami Ken chỗ sang trọng đắt nhất cũng chỉ 13 đô thôi mà cái này là cái giề mà chém dữ thé nhỉ, thôi đợi cái bitexco kia xây xong rồi lên uống cafe cho sướng

Biitexco thiết kế giống như cây tâm , leo lên top thì củng hơi run chưng .

Status
Không mở trả lời sau này.