Hạng D
26/3/15
1.358
20.465
113
Nhất trí cao với anh ở 2 điểm sau:

1] Thay đổi thói quen lái xe: giờ hay để sang chân phanh nếu thấy có người đi bộ, phương tiên cắt ngang vì bị phanh chúi người vài lần, xưa toàn phán đoán để lướt qua sau đít người/phương tiện

2] Lái xa thấy vẫn khỏe, mình lái liên tục (chỉ dừng lại cây xăng đi vệ sinh) cho các hành trình trung bình 350 - 400km, xuống xe mình và người trong xe khỏe re, nhào xuống tắm biển hay chơi bời vô tư. Mấy nhóc mình đùa suốt trên xe, xuống xe vẫn chạy nhảy vui chơi.

Chọn Honda CR-V 2022 sau 3 đời xe Toyota: Oser kỳ cựu khen, chê ra sao và nhận xét CR-V 2024 thế nào?

Hạng D
26/3/15
1.358
20.465
113
có ai giống e ko thấy form này đẹp hơn cái form mới. form mới nhìn nó ko cân đối sao sao ấy
Mình ko thích dàn đuôi form mới, đầu thì đẹp, chờ facelift xem có gì hay hay ko. Xe mình cũng T2/2022, đổi nữa cũng tiếc hehe

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng B1
25/2/20
93
205
33
36
chê mỗi động cơ turbo, ko bốc bằng bản cũ, bù lại tiết kiệm nhiên liệu hơn kha khá.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
24/2/20
4.512
7.461
113
37
Em nói rồi những anh mua honda thì sensing nó giống như chân lí rồi, hỏi lí do sao mua honda thì bảo là có sensing còn những cái khác như : đèn sáng, độ ồn dù xài lốp michelin, máy lạnh yếu ,loa lởm, 1.5 CVT, giá cao chỉ còn là thứ yếu thôi :)
P/s: em chém tí thôi mấy anh đi CRV đừng ném đá em vì em cũng là fan honda thứ thiệt nhưng em đi super dream.

Hạng D
16/11/20
2.653
7.912
113
37
Em nói rồi những anh mua honda thì sensing nó giống như chân lí rồi, hỏi lí do sao mua honda thì bảo là có sensing còn những cái khác như : đèn sáng, độ ồn dù xài lốp michelin, máy lạnh yếu ,loa lởm, 1.5 CVT, giá cao chỉ còn là thứ yếu thôi :)
P/s: em chém tí thôi mấy anh đi CRV đừng ném đá em vì em cũng là fan honda thứ thiệt nhưng em đi super dream.
Honda thì tôn thờ Honda Sensing
Toy thì lên mặt với Toy Sensing
Hyundai thì tao cũng có Hyundai SmartSense
Ford thì tự hào với Co-pilot 360
Mitsubishi thì thầm nhìn E-Assist của tau
Chẳng anh nào chịu kém anh nào :D

Hạng B1
7/3/23
83
207
33
39
Mình cũng thích xe này, nhưng so với camry thì ngoài gầm cao ra chiếc này không có cửa nào hơn. Anh chủ thớt khen xe mình và đè các xe khác xuống hơi quá rồi.