Hạng C
10/1/17
541
21.173
93
Máy nhìn âu quá
Ko giống á
mấy tuổi rồi a
A có chửi elec như nhiều a cnler khác ko

10 years Old có lẻ dzồi bác, lác hậu dzồi

2010 mua 3 cái electrolux sử dụng hàng ngày đến giờ vẫn chạy tốt ;)
Trước đó xài 1 con electrolux cũng gần 1 chục năm , hư 1 board gì đó thay 4t , sau hư gì đó e bỏ luôn
2018 đú đởn máy nội địa có chức năng sấy , đang thấy ukie ;)

nhà em trước có con 4,5 kg giừo ở quê vẫn giặt, cỡ 20 năm hoặc hơn dồi.

con này cũng die bo mạch lúc mới hết Bh, thay đâu 3,x củ em không nhớ lắm. Để chạy đến giờ.

thợ nói dòng này tỉ lệ chế Bo mạch khá cao, ngoài ra ổn. Em cũng không quá cầu kỳ, đồ mặc trong ngày rồi giặt nên thế nào cũng đc, không nhăn, nát đồ như dòng cửa trên và sạch là okie.

Hạng B2
26/8/05
424
733
93
Em dùng máy giặt samsung cũng 13 năm rồi vẫn chạy tốt.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.568
113
10 years Old có lẻ dzồi bác, lác hậu dzồi

nhà em trước có con 4,5 kg giừo ở quê vẫn giặt, cỡ 20 năm hoặc hơn dồi.

con này cũng die bo mạch lúc mới hết Bh, thay đâu 3,x củ em không nhớ lắm. Để chạy đến giờ.

thợ nói dòng này tỉ lệ chế Bo mạch khá cao, ngoài ra ổn. Em cũng không quá cầu kỳ, đồ mặc trong ngày rồi giặt nên thế nào cũng đc, không nhăn, nát đồ như dòng cửa trên và sạch là okie.
a giải quyết vụ dơ lồng giặt thế nào vậy

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.568
113
2010 mua 3 cái electrolux sử dụng hàng ngày đến giờ vẫn chạy tốt ;)
Trước đó xài 1 con electrolux cũng gần 1 chục năm , hư 1 board gì đó thay 4t , sau hư gì đó e bỏ luôn
2018 đú đởn máy nội địa có chức năng sấy , đang thấy ukie ;)
a giải quyết vụ dơ lồng giặt thế nào vậy

Hạng B2
7/7/09
132
6.109
103
mình chỉ biết nên né con electrolux
Xưa xửa xừ xưa, thời Elec còn có cái cửa hàng trên Võ Văn Tần, tôi dẫm phải kít Tây cứ nghĩ elec là tuyệt đỉnh, ra sắm 1 cái máy giặt lồng ngang, mặt có tí ca ra vênh, được mấy tháng bắt đầu có chuyện, nước yếu méo giặt, điện yếu cũng méo giặt, xong 1 mẻ đồ mất mấy tiếng đồng hồ. Thời gian nữa thì hở ron, chảy nước, nói chung là điên cmn tiết.
Khẩn trương từ giã gấp Elec thân yêu.

• Like
Reactions: Arvatino