Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Hungthanxalo nói:
Em chào các bác. Em xin lên tiếng minh oan cho bác SL nhá. Em chính là tác giả của bài đấy, cũng chẳng nghĩ ngợi gì vì chẳng qua cám cảnh các bác nhà mình. Sáng nay bác Soirung bao cho em biết em mới sực nhớ ra. May mà em ghi rõ là trích dẫn chứ nếu không lại vi phạm bản quyền. Như vậy là em được đi off Cần Thơ free đợt này hả bác? "Để con lái xe hầu ba nhé...". KKK

Bỏ mịa rùi... thôi xong, vậy là bác Hungnguyen mất 1 thùng vodka, bác SL chiu 1 chuyến đi Off Cần Thơ hehe.... chỉ có bác Mạnh là sướng, đâu ra 1 thùng vodka được tiêu thụ

Hạng B2
22/6/09
277
0
16
baca nói:
aikido1120 nói:
Santa_Lucia nói:
aikido1120 nói:
Santa_Lucia nói:
Bác GD ơi mau xuất hiện ra để minh oan cho em nè! Bác lên tiếng đi em đãi bác đi Off Cần Thơ miễn phí!
Chắc chắn là anh SL rồi chạy đâu cho thoát hehehehe
Hê!...tớ đã nổi tiếng òy đâu cần tạo sì-căn-đan nữa?!

Biết đâu ...........

Ca sỹ càng nổi càng tạo xì xì căng đan đóa bác.

Thế là mấy bác nói bác SL tao si căn đan rùi. Thế bác SL tính sao nè?

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Hungthanxalo nói:
Em chào các bác. Em xin lên tiếng minh oan cho bác SL nhá. Em chính là tác giả của bài đấy, cũng chẳng nghĩ ngợi gì vì chẳng qua cám cảnh các bác nhà mình. Sáng nay bác Soirung bao cho em biết em mới sực nhớ ra. May mà em ghi rõ là trích dẫn chứ nếu không lại vi phạm bản quyền. Như vậy là em được đi off Cần Thơ free đợt này hả bác? "Để con lái xe hầu ba nhé...". KKK

He...he...tại hạ xin chào hảo "háng" ạ!

Tại hạ kính mời quý hungthanxalo và Soirung lúc 7g30 ngày 29/5 đến tại sân Chảo Lửa để nhận thùng Vodka của bác Hungnguyen và một vé du lịch Miền Đất Tây Đô miễn phí từ tay của "nhân vật nổi tiếng" ạ!

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Santa_Lucia nói:
Hungthanxalo nói:

Tại hạ kính mời quý hungthanxalo và Soirung lúc 7g30 ngày 29/5 đến tại sân Chảo Lửa để nhận thùng Vodka của bác Hungnguyen và một vé du lịch Miền Đất Tây Đô miễn phí từ tay của "nhân vật nổi tiếng" ạ!

Welcome bác hungthanxalo tham gia chuyến off

Bác Thư ơi, thùng Vodka để Đêm hội trăng rằm
nhé bác khà khà khà

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh
Santa_Lucia nói:
Hungthanxalo nói:

Đa tạ thịnh tình của bác chi hội phó SL. Quả thật là mấy hôm trước bác soirung có rủ rê em đi rồi, dưng mà em không thể nào sắp xếp công việc để đi ọp cùng các bác (Nhất là đến phút cuối lại nhận được vé mời danh dự nữa chứ). Thiệt là tiếc quá chừng điiiii (Nói theo giọng phim HK).

Thôi thì được bác soirung "lại quả" một chai vodka (hay mấy chai thì tùy bác) sau khi bác ý nhận từ bác Hungnguyen, em xin đóng góp vào cuộc vui của anh em thay cho lời xin lỗi vì không tham gia được. Nhất định một lần gần đây nhất em sẽ xin tham gia.

Xin cám ơn thịnh tình của các bác, đặc biệt là bác SL, bác Hungnguyen và bác soirung, nhờ vậy mà em có cơ hội được... nổi tiếng ạ.

Chúc gia đình SFC một chuyến đi sức khỏe, vui vẻ, thành công và an toàn!

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
davidtvt nói:
truy lùng ai mượn chữ ký bác SL đi...

Đã tìm ra rồi bác Đá Vịt ơi hehehe
Anh em chuẩn bị nhậu từ rượu thưởng mà giờ bác mới đi tìm thì ............

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113
hôm qua làm lễ ra trường ông thầy của em cũng nói câu y như chữ ký của em trong bài diễn văn tiễn học sinh :D hạnh phúc ghê