Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
RE: Chùm ảnh nội thất Rolls-Royce Phantom Silver Ghost tại Sài Gòn

Trích đoạn: trungcienco1

ĐẤy là cái ô chứ bác . Khi nào ông chủ xuống xe, trời mưa , lái xe mở cửa rút ô luôn . Khủng chưa?

Ôh, thế thì lúc mưa, mới mở cửa ra để lấy dù, mưa tạt ước nhẹp ông chủ luôn :D:D:D:D

Hạng D
29/6/04
1.115
9.916
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Hơ hơ ! Xe này trong thời gian chờ giao mà HT đem ra nhà thờ Đức Bà treo bảng chụp hình với xe thì 100k 1 lần em cũng chấp nhận !:D:D:D[8D]
Ps: Bác Lơ đóng đấu otosaigon.com to to tí + màu cam chứ ko thì lại bị copy rồi đóng mấy cái mộc khác thì toi !:mad::D:D

Hạng B2
19/1/05
123
0
16

làm tài cho chíêc này mệt mõi đây,ra đường chạy mà cứ phải canh trước canh sau. Đậu lại củng phải kiếm vài thằng ra đứng xung quanh như bên HK ấy nhỉ :D
Nhưng Boss đi chiếc này mà tự mở cửa thì tục lắm nhỉ ;) mua chíêc này về xong Boss phải huấn luyện tài lại,mỗi lần Boss muốn xuống xe là phải chạy lăn tăn wa mở cửa,nhỡ wên mà để Boss ngồi mãi trong đó là trừ lương mệt mõi :D

Hạng C
3/6/07
589
1
0

o Vn mình chắc phải thay cái dù bằng roi điện quá. Có gì còn bảo vệ các sếp chứ.

Hạng D
12/12/03
2.829
4.062
113
Vietnam

E chỉ thấy 1 tác phầm tuyệt đẹp... kg biết đến lúc nào thì được thấy em nó ngoài đường các bác nhỉ?

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Cái này ma đi đường Hai Ba Trưng + Vo Thị Sáu + ĐBP thì chỉ có mà thót tim, thở không nổi. Buồn buồn mấy em 3 gác, xe đạp chống tay nghỉ mệt[:eek:]... không bít nói sao luôn. Đi xe này nên mua xe tải, muốn ra Vinpearl ông chủ ngồi sau, chạy lên xe tải, chạy đến Amata, tụt xuống, phóng đi hehhe:)

Nói vậy thui có tiền cỡ vậy rùi nhằm gì cái lẻ tẻ, em bé giúp việc có khi đi LX470 đi Mẻto ấy chứ:mad:

Hạng B2
5/12/06
213
0
16
48
SondAuto.Blogspot.com

Trích đoạn: trungcienco1

ĐẤy là cái ô chứ bác . Khi nào ông chủ xuống xe, trời mưa , lái xe mở cửa rút ô luôn . Khủng chưa?

cái đó là cái dùi cui điện, đề phòng ăn cắp vặt gương vặt mác xe .... thửa riêng cho thị trường Việt nam và trung quốc.... :)

giá xe đắt 1 cách vô lý ... từng ấy xiền ở bển " TUNG " là múc được 1 e như thế , khuyến mại 1 cái biệt thư + 1 em F430 ... và 1 cô chân dài như kiếm ...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân

Wá đỉnh! Em xem hình bác LƠ post từ chiều rồi nhưng mãi tới giờ mới thốt nên lời nè!;)
So với Maybach thì em nghĩ em RR này nhìn hoành tráng và ấn tượng hơn! Logo em nó nhìn long lanh wá!

Hạng B1
29/5/07
70
0
6
42

các bác muốn so sánh thì phải so sánh đồng hạng .. khen con RR này đẹp thì phải so với Maybach hay Bentley Azure chứ cứ so với Mẹc hay Bim thì nói làm giề ... không biết bao giờ VN nhà mình nhập Bentley Azure nhỉ ?
:D

Status
Không mở trả lời sau này.