Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
CuongSBS nói:
Các Bác cho em xin gia nhập với !!!! CuongSBS

Bác vui lòng tham khảo "Quy chế gia nhập Hội OSFC" do Tổng Thư Ký Hội đã trả lời cho một thành viên mới xin gia nhập hội như dưới đây nhé bác :)

F1.vn nói:
vanquan nói:
em ko co xe cho em di ke duoc ko?

Trước tiên bác phải gia nhập hội ạh, thủ tục thì trước tiên bác phải có người trong hội giới thiệu, rồi được các bác cây đa cây đề trong hội xét duyệt, rồi làm lễ ra mắt hội, đến lúc đó bác sẽ đủ điều kiện tham gia chính thức các hoạt động của hội ạh, hơi nhiêu khê bác nhỉ :D:D:D

:):):)

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
E thấy có nhiều bác vào đk thành viên OSFC xong rồi để đó, ko ra mắt cũng như tham gia các hoạt động của hội mặc dù thời gian trôi qua đã khá lâu, thiết nghĩ OSFC chỉ mong muốn các tv thật sự cảm thấy vui khi tham gia các hoạt động cùng hội, nếu các bác chưa sẵn sàng thì khi nào muốn tham gia OSFC thì đăng ký lại nhé, hôm nay e sẽ làm lại ds tv OSFC, chúc các bác vui :)

Hạng B2
28/12/07
480
3
18
Em chân thành cám ơn bác Tổng Thư Ký bụng bự đã không gạch tên em ra khỏi danh sách vì cái tội ôm bình oxy hơi bị lâu :D

Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT
bác F1.vn pm cho cái phone number của bác để em liên lạc nha, ngày mai em đi ra cái đảo em nói bác đó, em sẽ chụp hình về cho bác coi, bác lưu cái fone của em để tiện liên lạc nha ^^ 092.300.5.700

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
F1.vn nói:
angler nói:
Em chân thành cám ơn bác Tổng Thư Ký bụng bự đã không gạch tên em ra khỏi danh sách vì cái tội ôm bình oxy hơi bị lâu :D

e để đó để còn có CGUM nhâm nhi chứ :p:p:p

Tổng thư ký cho em hỏi, các thành viên mà có dấu * là sao ạ? Chưa nộp tô thuế nhập hội hay sao ạ :D

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
Vinh Hiển nói:
F1.vn nói:
angler nói:

e để đó để còn có CGUM nhâm nhi chứ :p:p:p

Tổng thư ký cho em hỏi, các thành viên mà có dấu * là sao ạ? Chưa nộp tô thuế nhập hội hay sao ạ :D

Chính xác như Casio :D