Hạng B2
Hôm nay E cũng như các bác Taxi + 4B đang chạy trên đường Trường Chinh đến giữa ngã 4 Trường Chinh + Âu cơ , đèn xanh chạy thẳng mới phát hiện thấy cái bảng báo cấm xe ô tô đi thẳng và quẹo phải qua đường Âu cơ thì gặp xxx chặn lại phạt tội "chuẩn bị "vào đường cấm, vì xe E biển số tỉnh 93H5800 , nên sợ phiền phức trể giờ làm lễ hỏi cho thằng em, nen kẹp trong giấy tờ 100 để xxx cho qua phà , vì thấy mấy chú taxi cũng làm vậy, nghĩ cũng tức nhưng đành ngậm bồ hòn,
xxx phạt trực tiếp ghi trong biên bản là vi phạm ko thắt dây an toàn, 50 mà wên thối lại 50 :), nên mong các bác cho ý kiến , và E cảnh báo các bác khi đến đoạn đường này....

Hạng D
7/3/07
2.229
56.494
113
RE: Chú ý ngã tư Trường Chinh - Âu Cơ

Giao lộ Trường Chinh - Âu Cơ là cái ngã 3 mà ta [8|]. Nếu đi từ hướng ngoại thành vào thì Âu cơ nằm bên tay phải. Ngã 3 mà cấm chạy thẳng cũng như quẹo phải thì chạy đường nào nữa trời. Mà bác bị xx đội 4 hay Tân phú vậy

Hạng B2
26/8/04
466
2.707
93

Có chứ bác, ở Tân Bình đó, khúc Trường Chinh-Tân Kỳ Tân Quý,

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44

Ngã 3 Bà Quẹo đó mà. chổ này mấy chú TP hay đứng với lại ngã 3 từ trường chinh cấm quẹo trái vào 27-3.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
48
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: daoctruc
Hôm nay E cũng như các bác Taxi + 4B đang chạy trên đường Trường Chinh đến giữa ngã 4 Trường Chinh + Âu cơ , đèn xanh chạy thẳng mới phát hiện thấy cái bảng báo cấm xe ô tô đi thẳng và quẹo phải qua đường Âu cơ thì gặp xxx chặn lại phạt tội "chuẩn bị "vào đường cấm, vì xe E biển số tỉnh 93H5800 , nên sợ phiền phức trể giờ làm lễ hỏi cho thằng em, nen kẹp trong giấy tờ 100 để xxx cho qua phà , vì thấy mấy chú taxi cũng làm vậy, nghĩ cũng tức nhưng đành ngậm bồ hòn,
xxx phạt trực tiếp ghi trong biên bản là vi phạm ko thắt dây an toàn, 50 mà wên thối lại 50 :), nên mong các bác cho ý kiến , và E cảnh báo các bác khi đến đoạn đường này....
Bác dát chết.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Trên đường Trường Chinh, hướng từ ngoại thành vào thì em không rõ, nhưng hướng từ ngã tư Bảy Hiền ra thì cấm quẹo trái vào Âu Cơ.

Từ Trường Chinh muốn ra Âu Cơ thì quẹo trái Trương Công Định rùi ra Âu Cơ, khúc cuối đường Ba Vân nhỏ xíu gây kẹt xe hoài.

Hạng B2

@Dawnglow : "Bác dát chết. "
Đã bảo E dân tỉnh muh, với lại thấy mấy bác khác cũng bị như vậy , kể cả Taxi....:D

Hạng B2

Trích đoạn: phucminh

Trên đường Trường Chinh, hướng từ ngoại thành vào thì em không rõ, nhưng hướng từ ngã tư Bảy Hiền ra thì cấm quẹo trái vào Âu Cơ.

Từ Trường Chinh muốn ra Âu Cơ thì quẹo trái Trương Công Định rùi ra Âu Cơ, khúc cuối đường Ba Vân nhỏ xíu gây kẹt xe hoài.
Ah, E chạy từ hướng ngoại thành vào, bên phải là Âu cơ,chạy thẳng có công trình chính giửa, lo chú ý chướng ngại vật nên ko nhìn thấy bảng cấm, giữa ngã tư mới phát hiện, wẹo phải vô Âu cơ là xxxx đứng đó canh me....phạt.( bó tay )