Hạng B2
8/7/13
114
101
43
Biên Hòa
Xem kĩ lại thì thằng nhóc nó lao sang đường đó các bác, mà đúng là em thắng chậm hơn nó thiệt, có ai nghĩ chỗ đó có thằng nhóc lao ra đâu :(

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
Đặc sản cung đường miền tây. Nhà xây phải sát mép dg nhựa mới chịu, ngồi ăn chơi ca hát như trong vườn nhà, xe máy xe đạp , con nít , bà bầu , ông say xỉn cứ vô tư như đang ở công viên. Chạy như bác chủ là tốt rồi.

• Like
Reactions: ThanhViking
Hạng B2
8/7/13
114
101
43
Biên Hòa
Đặc sản cung đường miền tây. Nhà xây phải sát mép dg nhựa mới chịu, ngồi ăn chơi ca hát như trong vườn nhà, xe máy xe đạp , con nít , bà bầu , ông say xỉn cứ vô tư như đang ở công viên. Chạy như bác chủ là tốt rồi.
Bác nói đúng thiệt, âu cũng là đặc sản miền Tây, hehe em về miệt vườn đường chỉ đủ xe lọt qua mà tràn lan xe đạp, xe máy dựng đầy đường, trong khi sân nhà rộng thênh thang thì không đậu?! làm em vừa chạy vừa nhảy xuống dọn xe :3dchientrung:

• Like
Reactions: ductran78 and Tohoa
Hạng D
7/4/14
1.349
1.893
113
Đấy, ai bẩu công nghệ oto diệt lam thua thế giới, em đề nghhị cấp cho bà mẹ đứa bé bằng phá giáo tư tiến sĩ về công nghệ.

Hèn gì toyota bỏ vn ra đi.

• Like
Hạng D
29/10/12
1.700
1.944
113
bắt đầu là long xuyên ngược lên châu đốc là người ta đi ngoài đường rất nghênh ngang, xe máy cứ giữa đường mà phang,chấp bóp còi hơi luôn, dân miệt đó tính khí người ta như vậy hay sao ấy
Ở đâu cũng có người này người nọ. Ở quê thì thường thế chứ k riêng gì long xuyên - châu đốc. Bác nói thế làm em buồn ghê vì đó là quê hương của em.

Hạng D
29/1/15
2.461
28.796
113
q11
Quê mà . Biết nói sao bây giờ. Chạy cẩn thận chút .hihi hai lúa tình thương mến thương ha.

• Like