Hạng B2
17/11/14
158
78
28
35
Em thấy các một số hãng xe (xin được giấu tên) vẫn mua bảo hiểm cho xe Test ạ.
Đặc biệt, với xe nhập nguyên con vận chuyển từ nơi khác về, họ còn mua bảo hiểm vận chuyển và bảo hiểm thân xe ngắn hạn (trong thời gian chuyển từ tỉnh về tp.hcm) để đảm bảo an toàn.
chán cái số em lắm đi test cũng nhiều mà kg bị j hết nên em chả quan tâm vụ bh xe test đến lúc bị mới sáng ra

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Ui sao xe test mà lại k có bảo hiểm nhỉ? :(
Có bh hết bác ơi, nhưng cái bài gạ thêm chút ấy mà, xe em hồi trước có bh thế nhưng xe máy đi ngược chiều phi vào, em bắt đền, nó hỏi anh có bh không, có thì gọi bh đến xử lý or gọi công an. Em định bỏ qua nhưng nghe mà ghét, thế là em bảo "No! anh sai anh đền cho tui", xe tui đầy đủ camera ht, xe đang dừng mà anh đi ngược chiều đường 1 chiều, lại còn bỏ trốn tui bắt lại" , xong xe máy đền, tui đi ra BH xe mới thành xe sứt, bạn bè thì uống bia, tui thì uống mà buồn.

• Like
Reactions: mt20us
Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Đang học lái không biết bên sale dám cho mình chạy thử không nhỉ ? (đường vắng) :D

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
Đang học lái không biết bên sale dám cho mình chạy thử không nhỉ ? (đường vắng) :D
Lúc đăng ký lái thử thì nhan viên sale yeu cầu đưa bằng lái ra photo giữ 1 bản rồi mới cho test nhé

• Like
Reactions: TheShinichi
Hạng C
16/12/14
515
271
63
34
Trong trường hợp này mình ko bắt thằng tải đền dc hả các bác ?
Cụ đâm đít nó mà bảo đền gì bác, ra quốc lộ nó bóp còi mà bác không né thì giống như trường hợp cụ này nhé, ăn nguyên cái thùng vào mặt ấy chứ. Ai đúng ai sai?