Hạng B2
17/2/13
206
0
0
Từ ngày bác HTNK vào cái hội nhiều chuyện này...về nhà áp dụng được việc nhở !

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
htnk nói:
@Kaching : y như anh em mình bàn nha chừa lầu 1 để bà cả em mở phòng mạch :D

Ăn kem xong lên lầu khám . . . ai cha bác Hiển nên xem xét kỹ à nha :p:D

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
@Sup : Kaching bàn với em như vậy mà bác haha
Dự định tháng tới em sẽ bán thêm cà phê nguyên chất gia truyền,cái này ít nhiều một số anh em trong hội đã thưởng thức ,xay uống tại chỗ,xay để nguyên hột mang về hay giao tận nơi ... Tốt cho sức khoẻ đặc biệt là gan,lúc đó rất mong nhận đươc sự ủng hộ của các bác :))

Hạng D
20/2/12
1.018
13
38
Hồ Chí Minh
htnk nói:
@Sup : Kaching bàn với em như vậy mà bác haha
Dự định tháng tới em sẽ bán thêm cà phê nguyên chất gia truyền,cái này ít nhiều một số anh em trong hội đã thưởng thức ,xay uống tại chỗ,xay để nguyên hột mang về hay giao tận nơi ... Tốt cho sức khoẻ đặc biệt là gan,lúc đó rất mong nhận đươc sự ủng hộ của các bác :))
Trời má ơi, em vừa nghĩ tới bác về vụ này nè, bác có tay nghề rang xay cafe mà không bán là uổng lắm á. Ngay đầu nhà em cũng có bán, đông quá trời à. Định nói bác mở đó mà chưa kịp nói thì bác đã có ý rồi, hay quá ta.

Bác HTNK đã mở Quán kem --> hốt hết khách xì tin
Giờ định mở thêm:
- Quán nhậu: hốt hết khách ăn chơi
- Quán cafe: hốt hết giới văn phòng & đám chém gió.
- Nhượng quyền thương hiệu cho sản phẩm Kem BO KHẢI nữa

Trời ơi, bác Hiển sắp giàu rồi to rồi. Cả Sài Gòn này là của bác Hiển. Ha Ha Ha, kinh quá đi:D:D:D:D
Bầu Hiển sắp mua máy bay rồi.

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
Haha chém kinh bán kem chứ không phải bán xe như bác Sup đâu nhe
@Ba Duc: nhờ học hỏi bác mà về chém gió với lối xóm họ khoái

Hạng D
24/11/06
3.931
19.139
113
Vietnam
htnk nói:
Nhờ lộc của các bác trong hội mà 2 ngày đầu mua may bán đắt lắm, khách cũng chủ yếu là hàng xóm và lân cận đó qua ủng hộ nườm nượp,tui hơi cực nhưng vui lắm, bởi khu em ai về cũng đóng cửa ở trong nhà nay có quán kem họ ào ra tâm sự đủ chuyện,chi đủ cách để quán phát triển hôn ... đến 10g30 đêm quán mới đóng cửa được. Một lần nữa em xin cám ơn các anh em trong hội đã ủng hộ nhiệt tình cho quán kem cóc Bo Khải :) và mong sự được ủng hộ dài dài nữa của các bác :D
@Kaching : y như anh em mình bàn nha chừa lầu 1 để bà cả em mở phòng mạch :D
@Joe,Pak,Nam Cate :mở ở đó chắc Mr De,Rạn biển mướn XHĐ xử anh quá :D
@Mr To : cám ơn 2 vợ chồng nhiều lắm

Chuẩn bị đóng tiền bảo kê, khu Tân Phú giang hồ nhiều lắm, cẩn thận nha anh Hiển.

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
Chúc bác chủ đông khách nhé, hôm đó em phải đưa bé đi thi tiếng anh nên không vui cùng các bác được hihi hẹn dịp khác
nha bác.