Tập Lái
12/1/08
7
0
0
RE: chúc mừng kỷ lục mới của Santafe

Trích đoạn: vioswhite

chúc mừng bác nào đã vượt qua kỷ lục 178 km/h của e hồi offline ba miền Đà Nẵng ... ;):D:)

Ghê quá, hôm bữa đi Hạ long đoạn cao tốc HN _ Bắc ninh tôi mới đi tới 160km/h thôi, nhưng có 1 điều ko hiều các bác có để ý không: Lúc đó đang nói chuyện di động (dùng vinaphone ) thì rớt sóng

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

[/quote]
Ghê quá, hôm bữa đi Hạ long đoạn cao tốc HN _ Bắc ninh tôi mới đi tới 160km/h thôi, nhưng có 1 điều ko hiều các bác có để ý không: Lúc đó đang nói chuyện di động (dùng vinaphone ) thì rớt sóng
[/quote]
Chà! Đây mới chính thật là cao thủ! Lái xe 160km/h chỉ 1 tay, tay còn lại cầm điện thoại bấm số gọi... 115! Tuyệt!

Tập Lái
12/1/08
7
0
0

Trích đoạn: muakskisses

Chà! Đây mới chính thật là cao thủ! Lái xe 160km/h chỉ 1 tay, tay còn lại cầm điện thoại bấm số gọi... 115! Tuyệt!

Ai dám liều thế Bác, ngồi ghế phụ thôi, đứa em nó lái mà, thấy rớt sóng mới nhìn đồng hồ km/h mà

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Trích đoạn: SantaFe_CLS

Trích đoạn: muakskisses

Ai dám liều thế Bác, ngồi ghế phụ thôi, đứa em nó lái mà, thấy rớt sóng mới nhìn đồng hồ km/h mà
em tưởng bác buông 2 tay ra bấm luôn 2 số 115 với số cứu hộ luôn chứ

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Em mới chỉ dám thử 1 mình một ngựa đoạn đường Bắc Ninh - Phả Lại được 165km/h thôi, điều kiện an toàn đường sá không cho phép. Cuối hè có dịp đi Tây Nguyên em sẽ thử xem đường trong Nam như thế nào. Công nhận khâm phục bác nào chạy được >180km đường Việt Nam và cũng xin vái làm sư phụ về độ liều.....