Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Cá mập nói:
Cho em đặt nửa cục gạch nhoen anh BA:D
[/quote]
Móa ui! Đi chui mà mấy pa la um sùm hè, nói nhỏ thui: Chơi nguyên cục đi kưng.

Hạng B2
13/12/12
264
17
18
52
thanhlan nói:
Cá mập nói:
Cho em đặt nửa cục gạch nhoen anh BA:D

Móa ui! Đi chui mà mấy pa la um sùm hè, nói nhỏ thui: Chơi nguyên cục đi kưng.
[/quote]

Nghe hoà tấu guita hay quá bác ơi, rất thoả mái cool.

Rất hay, rất hay:D

Sao em sao chép không được ơi.
nếu lúc nào rảnh có thể được bác gửi cho em vài bài nhạc guita không lời theo địa chỉ email này dc không bác
[email protected].
Cám ơn bác nhiều, chúc bác sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi, thêm nhiều niềm vui, nhiều tài lộc

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
STAR nói:
Nghe hoà tấu guita hay quá bác ơi, rất thoả mái cool.

Rất hay, rất hay:D

Sao em sao chép không được ơi.
nếu lúc nào rảnh có thể được bác gửi cho em vài bài nhạc guita không lời theo địa chỉ email này dc không bác
[email protected].
Cám ơn bác nhiều, chúc bác sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi, thêm nhiều niềm vui, nhiều tài lộc
[/quote]
Thanks bác.
Vâng, em sẽ sớm gửi.

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
thanhlan nói:
tyly nói:
thanhlan nói:
hino86 nói:
Rồi, các Bác chúc quá trời ổng thì ....chắc quắc cần cẩu ở đâu rồi. Để em đi kiếm!

Khỏi kiếm, em cày sáng giờ khu Lăng Ông Bà Chiểu - sân bay TSN kím cơm, tranh thủ chạy qua Jangnhut cà phê chút, giờ mới về tới nhà ôm bàn phím cảm ơn các bác, các mợ đã có lời chúc mừng SN em. Phải em chui ra chậm 1 ngày là SN em woành choáng lun òi

Chúc các bác, các mợ vui khỏe, nhiều hạnh phúc.
Đặc biệt: Chúc các bác mợ tối nay no cà ri Ấn và say bia, gụ bên mợ Nhóc xinh đẹp nha. Đuối wá, chứ không em cũng lạng qua. Thôi em đi ăn cơm nguội đây hichic.
Thứ 7 hay CN bác đí ĐL ? Có thể em đu theo bác
Chúc bác SN vui vẻ

5h30 sáng thứ bảy, AE xuất phát tại KIA Biên Hòa bác ợ. Đu cho đúng giờ, không em bỏ ráng chịu: đi lạc thì đừng khóc. Khi đi nhớ mang theo bộ đàm & bưởi bự bự nha.
Chà chà, anh Ba có vẻ tự tin quá nha, phát ngôn bưởi bòng ì xèo hết, kỳ này em cho anh Ba cháy thiệt lun nha haha

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Kakalot nói:
Chà chà, anh Ba có vẻ tự tin quá nha, phát ngôn bưởi bòng ì xèo hết, kỳ này em cho <span style=""color: #ff0000;"">anh Ba cháy</span> thiệt lun nha haha
[/quote]
Ừm anh đang đợi chú cho anh cháy kỉu nào khặc khặc khặc . . .