Tiêu Kiếm nói:
Cũng may là e còn mượn tiền đứng được nên vẫn giữ X5 để giựt le.hehe

@Heo pé: na niếm là cái gì? Đừng thấy a lẹp chai khờ khạo rồi chọc quê a nhoa cưng![>:p]

"la liếm" đó a...gặp gái đẹp là thả dê àh....

HT: Bây giờ mới biết đi ăn rắn là gì...haiz....thật là vãi lúa bác ơi....rắn bắc e nghĩ bỏ ngăm rượu đi bác...chục năm sau đem ra...nhậu [>:p] xong dzìa bịnh lun wé...hức hức...:mad:

@tiêu kiếm: ủa chú có phân biệt được xấu đẹp hả...con thấy chú nam nữ gì chú cũng hốt hết mừ....
Chúc mừng Tiêu Kiếm cưới vợ , Suven lee cưới chồng mới .

thôi đi tắm mưa cãi với chú hoài mệt we'.........

test thử xem mắt các bác còn ổn không nhé:

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
caubasg nói:
thanhmap nói:
mấy bác bên xóm BMW vui thiệt, mong gặp mặt
ghê. kekeke.

Bác đang ở Úc hay Vn??nếu Vn thì sáng chủ nhật này off luôn!
To Tiêukiếm: thế 2 con vợ cũ thế lào rồi! Vợ mới bác chủ nhật này em đạp phát ra sao?

vẫn chưa mãn hạn đi đày cậu 3 ơi, cuối năm mới về. Khi nào về thì tất nhiên phải giao hữu với BFC roài, SFC & BFC cùng là ae mà.hehe.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
pe_Heo nói:
Tiêu Kiếm nói:
Cũng may là e còn mượn tiền đứng được nên vẫn giữ X5 để giựt le.hehe

@Heo pé: na niếm là cái gì? Đừng thấy a lẹp chai khờ khạo rồi chọc quê a nhoa cưng![>:p]

"la liếm" đó a...gặp gái đẹp là thả dê àh....

HT: Bây giờ mới biết đi ăn rắn là gì...haiz....thật là vãi lúa bác ơi....rắn bắc e nghĩ bỏ ngăm rượu đi bác...chục năm sau đem ra...nhậu [>:p] xong dzìa bịnh lun wé...hức hức...:mad:

@ Pé con rắn của anh mổ 1 cái là bụng xưng ngay 9 tháng sau mới lành bệnh đấy. Ngâm rượu là ngâm thế nào

Hạng C
16/2/06
777
2
18
tình hình là bác kiếm thiệt hại con này nhiêu dzay? Không có xiền đú đởn nhưng cũng hỏi thử! :D