Hạng D
31/5/14
3.447
4.262
113
Xe nhiều option thì mắc hơn thôi. Cứ dùng cơm như Vi ốt là ổn nhất.
Gì chứ chỉnh ghế em thấy cần thiết nhé, chọn vị trí lái dễ dàng. Còn chỉnh cơm trượt lên trượt xuống mắc mệt, gặp xe không gian nhỏ thì càng quải. Chưa kể những chức năng khác như nâng cao/hạ thấp, bơm lưng các kiểu phải dùng mới thấy nó sướng.​

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Các hãng xe đang thu lợi nhuận chính từ việc bán các trang thiết bị ko cần thiết cho khách hàng,,
Xe chắc chỉ có mình bác chạy. Xe mình vợ cũng đi nên mình thấy rất tiện. Vợ đi xe tới gần phía trước và cao. Mình vô chỉ bấm nút. Quá tiện chứ

Hạng F
29/10/16
11.503
21.763
113
Pháp
Xe chắc chỉ có mình bác chạy. Xe mình vợ cũng đi nên mình thấy rất tiện. Vợ đi xe tới gần phía trước và cao. Mình vô chỉ bấm nút. Quá tiện chứ
Trong đó có em, chỉ có mình em mà thôi ... do đó em không xữ dụng nó, Nhu cầu thế nào mình chọn thế đó.
Em có thằng bạn cũng có ghế chỉnh nhưng 2 vợ chồng nó đi, cứ 1,2,3, không biết thế nào (đứt cầu chì) con vợ nó chỉnh không được, thế là thua ...
Đôi khi những cái rất cần thì lại không có, còn những cái thật sự không cần lại có ...điều nầy hơi nghịch lý phải không các bác

Hạng D
25/10/20
1.545
14.502
98
56
Cái này có cũng tốt mà bác Hiếu :) Như em với vợ em là 2 tư thế ngồi khác nhau, mỗi lần đổi tài phải chỉnh lụi hụi mất công. Nhất là đứa cầu toàn như em, chỉnh mãi vẫn cảm giác chưa đúng ưng ý như lần ngồi gần nhất:D
zậy là mai mốt nó sẽ đưa ốp sừn ''ghế tình yêu ''lên trang bị cho mấy khách hàng thích thư giãn kiểu độc-lạ !:D:D:D:Dkhông đụng hàng,chỉ đụng háng !

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.503
21.763
113
Pháp
zậy là mai mốt nó sẽ đưa ốp sừn ''ghế tình yêu ''lên trang bị cho mấy khách hàng thích thư giãn kiểu độc-lạ !:D:D:D:Dkhông đụng hàng,chỉ đụng háng !
Ghế kế bên tài nên chỉnh ..điện,không cần bộ nhớ gì cho mất công, bấm một cái là lưng ghế dựa nằm thẳng .... luôn cho tiện, và nút đó nằm bên ....tài :):):):). một sáng kiến mới cho các hãng xe ...

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
để có chức năng nhớ ghế bằng cảm biến nhận diện khuôn mặt, các Hãng xe hơi nên dùng Chất xám để đưa Công nghệ này vào.
Hãng đã " vận dụng chất xám đưa công nghệ vào " nên có thể bật ghế bên phụ thành sofa mà làm chuyện ấy trên Honda Jazz....khà khà

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Ghế kế bên tài nên chỉnh ..điện,không cần bộ nhớ gì cho mất công, bấm một cái là lưng ghế dựa nằm thẳng .... luôn cho tiện, và nút đó nằm bên ....tài :):):):). một sáng kiến mới cho các hãng xe ...
Vì " đã dùng chất xám đưa công nghệ vào" làm hài lòng khách hàng muốn làm chuyện ấy trên xe....khà khà

• Like
Reactions: Osin