Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
Re:Chức năng "tích hợp chìa khóa mở cửa gara" của BMW - bác nào thử dùng chưa ?

Lustigbee nói:
chuckyminh nói:
Hôm trước bác dc bác Hưng chỉ rồi .....thực hành đổ hết mồ hôi,,,,tê cái ngón trỏ luôn cũng ko ăn thua j ...vẫn đang tức trong người lắm đây
bác chọc ngón trỏ không được thì bác cứ chọc ngón giữa thử xem sao
Thì cả 2 ngón : trỏ và giữa chứ j nữa ,,,nhấn 1 lúc 2 nút số 1+3 .....mỏi muốn chết ......chắc phải nhờ bác HIT bay từ HN vào SG setup giùm quá:mad:

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

Tiếc là sáng nay cụ nhà e vội đi đám cưới, còn e vội khăn gói từ quê lên HN nên ko quay video được, lần sau về dưới quê e sẽ quay lại video cho bác ChuKyMinh.
Em không rõ BMW nó hỗ trợ những loại cửa nào, nhưng cửa nhà e làm phát ăn ngay :D . Bác ChuKyMinh thử lại theo cách em nói xem có được không ? Nếu được thì 1 phút là làm xong, còn nếu ko được thì bác nên ... thay bộ cửa khác :D

@mb_fan : ủa thế hả e, a ko biết vụ này, quê quá :D

@bác legia : e cũng ko rõ, thấy cụ nhà e bảo cửa của Itali gì đó :cool:

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon

H.I.T nói:
Tiếc là sáng nay cụ nhà e vội đi đám cưới, còn e vội khăn gói từ quê lên HN nên ko quay video được, lần sau về dưới quê e sẽ quay lại video cho bác ChuKyMinh.
Em không rõ BMW nó hỗ trợ những loại cửa nào, nhưng cửa nhà e làm phát ăn ngay :D . Bác ChuKyMinh thử lại theo cách em nói xem có được không ? Nếu được thì 1 phút là làm xong, còn nếu ko được thì bác nên ... thay bộ cửa khác :D

@mb_fan : ủa thế hả e, a ko biết vụ này, quê quá :D

@bác legia : e cũng ko rõ, thấy cụ nhà e bảo cửa của Itali gì đó :cool:
Hình như cửa nhà bác HIT chỉ có 1 nút cho cả lên -xuống đúng ko ?
Cửa nhà e tới 4 nút : lên-xuống -stop- lock . HÔm trước bác Hung-ng đã chỉ là vd như : 1-lên ; 2- xuống ; 3-stop .
Mà e setup hoài cũng chưa dc nữa . Cửa nhà e thì của Úc ..mà chắc bộ đk của Trung Của quá :mad:

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

Cửa nhà e có 3 nút, nhưng thường là chỉ dùng 1 nút thôi, nút này mở hết / đóng hết ( cửa nhà e kiểu cổng, nằm ngang ) . Cửa Úc thì ok rồi bác, bác test lại xem sao :)
Bây giờ bác giữ 2 nút 1 + 3 để nó reset lại hệ thống, rồi thích nút nào thì cài đặt nút đó.

Hạng B2
17/8/07
275
117
43

Bác H.I.T cho em xin cái số phone bác sáng mái em gọi trực tiếp nhờ bác thọ giáo nhé. Bữa giờ cũng mò hoài mà chả ăn thua :confused:
Xe BMW X5, cửa cuốn Úc, remote không rõ lắm, chắc Tàu khựa. Cảm ơn bác :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

CADman nói:
Bác H.I.T cho em xin cái số phone bác sáng mái em gọi trực tiếp nhờ bác thọ giáo nhé. Bữa giờ cũng mò hoài mà chả ăn thua :confused:
Dạ em pm số phone cho bác rồi đó, mai bác cứ đỗ xe cạnh cửa, tay cầm khóa cửa, thì phone e, làm rất dễ và nhanh ạ

Hạng B2
9/5/07
221
1
0

a` vu nay` fai tuy` thuo^c. vo^ bo^. receiver cua? gara door nua~ ..mo^t. so^/ xe se~ ko tuong thich/ ...

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

H.I.T nói:
CADman nói:
Dạ em pm số phone cho bác rồi đó, mai bác cứ đỗ xe cạnh cửa, tay cầm khóa cửa, thì phone e, làm rất dễ và nhanh ạ

Có khi bác CAD ở SG mà bấm nút nó lại cứ mở cửa nhà bác HIT ngoài HN thì bỏ mịa :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

xe em chả nó nút gì em đành mua cái bộ điều khiển 200$ cài vào cái tấm chắn gương, người ngoài nhìn vào thấy mình cũng thò tay lên bấm đóng/mở như ai ^^