Hạng B2
15/6/08
243
3
0
Hahaha.. Hôm qua từ Nha Trang về đến sài gòn khoản 8.30 .. cứ sợ trể giờ hẹn với anh em nen tranh thủ chay về tắm một cái rồi lên chỗ Tân Cảng ngay.. hehhe.. đúng là em đếm sớm hơn bác Leex Một tí.. vì phần nôn và phần sợ trễ giờ mà nên phải đến sớm thôi.. hihi... hôm qua thật vui.. vậy mà hôm nay xem lại hình ảnh hôm qua lại thấy vui hơn.. hehhe.. chúc mừng chi hội MFC chúc mừng Hội Trường , Hội phó 1 , Hội phó 2 và chúc mừng bác Thuytram... vậy là các bác phải đảm nhiệm trọng trách nặng nề này rồi.. thôi vì anh em os MFC mình đi các bác... em tin các bác sẽ làm chi hổi ta ngày một đi lên và lớn mạnh hơn ... chúc chi hội MFC , chúc OS và chúc các bác luôn manh khoe...

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
thanh_nguyen nói:
Điện thoại nó kìa của bác Páo chụp cũng ác chiến quá nhỉ!!:D

Nokia Ferrari chứ :D

Được khích lệ em làm tiếp

Bác Do
Chùm ảnh mừng Tân Gia MFC

Truytram đang chữa cháy

Bác Haichien (em phải xoay đủ hướng mới chụp được vì chả hiểu sao chụp bác Haichien nó cứ đen thui, chắc đi câu cá dữ quá :D

Đặc biệt, Hội Mit thôm quá nên tiếng thôm bay sang tận Paris mời bác "chuyên gia" sang tham dự :p

Cả nhà

Và chân dung của "phó nháy" Bác Sonnguyen- Cảm ơn bác Sonnguyen đã rất nhiệt tình bấm máy

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Ấn tượng của em về hôm qua là "không ngờ đông hơn dự kiến quá trời luôn" :p Ấn tượng thứ hai là bác @cake rất là ga lăng :)

Hạng B2
22/6/09
345
3
18
thuytram nói:
Ấn tượng của em về hôm qua là "không ngờ đông hơn dự kiến quá trời luôn" :p Ấn tượng thứ hai là bác @cake rất là ga lăng :)

Cái quả Galang cua bac Cake này phải rửa bằng Biiiaaaaaaaaa thôi
:D

Hạng B2
15/6/08
243
3
0
thuytram nói:

kakakak... Ngồi gần người đẹp mà không galang sao được... phải chăm sóc người đẹp kỹ vào chứ không Bác Quynh hội trưởng và anh em os có mặt ở đó phạt em làm sao.. kekek, chúc mừng thư ký xinh đẹp thuỳ trâm nha..
Rửa thì ok thôi.. nhưng để hôm nào ranh em mời bác và tất nhiên phải có thư ký xinh đẹp thuỳ Trâm đi nữa chứ.. hehhe.. hay trước hết rửa bằng Cafe trước đi bác ha.. heheh.. làm qwen cái đã chứ,,,hihih

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/12/07
3.456
573
113
Một điều cũng khá bất ngờ với e là các thành viên của hội Mit ai cũng đều trẻ trung và đẹp giai nữa, thế này thì tinh thần máu lửa của hội Mit chắc chắn sẽ được phát huy tối đa thui!

Tập Lái
23/7/09
41
1
6
36
Vui wa vay pac . Lan nay e ban khong hop mat duoc hix. Buon chet nguoi . Hen lan khac vay nha cac bac. Chuc mung tan gia.

Hạng D
18/12/07
3.456
573
113
bomdien nói:
@kingo: Rửa chức đi cha:D:D:D
Hôm qua dzìa tới SG trễ...lại phại lên BHòa trong buổi tối nên khg tham gia được với các bác:(:(:(
Hẹn lần sau vậy
Chắc chắn BĐH mới sẽ có 1 buổi rửa chức hoành tá tràng rùi - có thể sẽ kết hợp rửa chức chung dịp off dã ngoại xa đầu tiên của hội Mít.:p.