Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ
Golf_GT1 nói:
Chắc xấp xỉ 150K bác ạ

Làm j có cái giá đó bác, thứ nhất là tại thời điểm này mua GTR đâu phải dễ, GTR tạo cơn sốt trên toàn cầu mà, muốn mua chắc cũng phải chi 1 ít, thứ hai là bác biết VN mà, cứ cái j mới, đầu tiên bao giờ chẳng mắc, ai muốn chơi độc thì phải chịu thôi như chiếc SH300 chẳng hạn, giá bi giờ có tầm hơn 6k$ vậy mà lúc trước mới về VN tới 15k$, bác cứ lấy giá trển mạng rồi x2 lên ra giá ở VN thì đơn giản quá

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
xe này phải 2 chỗ thì đẹp. Chứ 2 cửa mà 4 chỗ nhìn ko thể thao cho lắm. Con này đầu đẹp mà mông hơi thô, còn là thì good hết:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG
HiKaRu_Ferrari nói:
xe này phải 2 chỗ thì đẹp. Chứ 2 cửa mà 4 chỗ nhìn ko thể thao cho lắm. Con này đầu đẹp mà mông hơi thô, còn là thì good hết:D

Nói vậy thì không đúng rồi. Các siêu xe khác như F599, 911, DB9,...cũng là những chiếc xe thể thao 2 cửa nhưng 4 chổ.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Siêu xe đường phố có 4 chỗ ngồi cũng tiện lợi chứ! em có quay phần clip tiếng pô....nhưng do gấp quá lai quên save... làm tiêu công cốc.. chán ve.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Wit Diablo nói:
Golf_GT1 nói:
Chắc xấp xỉ 150K bác ạ

Làm j có cái giá đó bác, thứ nhất là tại thời điểm này mua GTR đâu phải dễ, GTR tạo cơn sốt trên toàn cầu mà, muốn mua chắc cũng phải chi 1 ít, thứ hai là bác biết VN mà, cứ cái j mới, đầu tiên bao giờ chẳng mắc, ai muốn chơi độc thì phải chịu thôi như chiếc SH300 chẳng hạn, giá bi giờ có tầm hơn 6k$ vậy mà lúc trước mới về VN tới 15k$, bác cứ lấy giá trển mạng rồi x2 lên ra giá ở VN thì đơn giản quá

Thời buổi kinh tế khó khăn mua cái gì mả chả có ngay, bác nào đưa em 180K là có thể rước em này về rồi.. mấy cái hàng độ của bác thông thường chỉ bán chính hãng mà hiện nay con bán như tôm cá ở Thái Lan cơ mà.. :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ
otosaigon nói:
Wit Diablo nói:
Golf_GT1 nói:
Chắc xấp xỉ 150K bác ạ

Thời buổi kinh tế khó khăn mua cái gì mả chả có ngay, bác nào đưa em 180K là có thể rước em này về rồi.. mấy cái hàng độ của bác thông thường chỉ bán chính hãng mà hiện nay con bán như tôm cá ở Thái Lan cơ mà.. :D

Chán ông Lơ ghê, ghi clip mà quên save ???? Em đóan giá em này nhé: thấp hơn giá bác nói 5k$;)). Còn body e độ nhờ bán kiểu tôm cá như Thái mới nhiều người độ được chứ bác, chứ toàn chính hãng thì sao nhiều người chơi nổi.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG
Không khó đâu bác Vịt. Ở Mỹ có rất nhiều chiếc đang rao bán từ 70-75K

Last edited by a moderator: