Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
vothangdau nói:
Dạ, tất nhiên giá để mua vào thì có những mức hợp lý tại thời điểm hiện tại, sau đó do vĩ mô hay do nội tại của doanh nghiệp tốt hay xấu mà nó sẽ cho ra các mức giá tiếp theo, tốt thì tăng mà xấu thì giảm thêm, nên không thể nói trước là đúng hay sai tại 1 thời đoạn nào đó, mà phải xem xét cả 1 quãng đường dài chứ ạ. Nếu nhận định sai thì mình phải sửa sai và làm lại cho đúng chứ...
Nếu mới lõm có 1.000 mà đã la oai oái thì chắc dễ tăng sông nếu còn chiên trứng đó bác :cool:
Mà em nói rất rõ quan điểm của em : REE mua để gom và đầu tư thì giá này có vẻ hợp lý rồi còn gì. Còn lúc nào nó tăng thì làm sao em biết được, khi nó tăng thì em cũng chỉ có thể đóan được 1 vài cái ngưỡng kháng cự của nó thôi chứ. Riêng em thì em không chơi mã này trong lúc này.

Ủa, hóa ra bác in fò đùa à, làm em tưởng đang chửi em chớ :D
Con Vờ cờ gờ khi nào vào ra đây Đâu? Ghi sổ tiền bo anh trả luôn 1 thể. :p

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
songnguyen nói:
Các bác nhận định gì về con MSN?
Ơ, anh sống nguyên trở về rồi, mừng quá, TT sắp tăng lại rồi :D

Báo cáo anh là em đang ôm 2 anh nóng nhất sàn, trong đó có anh này đấy ạ, chỉ sợ nó ôm sàn là em tay trắng nên không dám hót trên 4rum, sợ quê đấy ạ, chỉ dám khoe với mỗi Quất thôi :D

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
camapsaigon nói:
Vâng, cảm ơn Mợ Đậu. Em ko thích lướt sóng nên có lẽ ôm REE là hợp lý ạ. Theo em giá này tương đối hợp lý rồi, hỏi thêm Mợ chút để em vào cho được giá "gần" rẻ nhất thôi:D.
Quyết chí rồi nên qua Lễ em canh tiếp ạ.
sắm sẳn xích lô chưa bác?:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
vothangdau nói:
songnguyen nói:
Ơ, anh sống nguyên trở về rồi, mừng quá, TT sắp tăng lại rồi :D

Báo cáo anh là em đang ôm 2 anh nóng nhất sàn, trong đó có anh này đấy ạ, chỉ sợ nó ôm sàn là em tay trắng nên không dám hót trên 4rum, sợ quê đấy ạ, chỉ dám khoe với mỗi Quất thôi :D
Chúc mừng Mợ ôm anh ấy nhé :D
Em chỉ thập thò ngoài cửa chưa dám bước vào nhà đâu ạ. Đang ôm cổ từ năm ngoái đây, -50%:confused:

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
songnguyen nói:
Giờ ngồi ngẫm lại, em nhớ con MSN này em có phím lên đàn từ lúc anh ý chưa chạm 99 cơ.
Không biết có bác nào thích nó và ôm không, hay lại thích các anh mà em mò bậy dị cà? :)
Dù sao những anh mà em đã mò bậy thì em xin lỗi cả nhà nhé, vì trình em còn non, mong cả nhà châm trước, em sẽ tự trao dồi thêm ạ

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
vankhanhktpn nói:
Nếu nhìn đồ thị, em nghĩ ảnh đang trong giai đoạn sideway, dập dìu trong biên độ 19 - 21. Anh cứ xem xét để ra vào.
Nếu nhìn xa hơn 1 chút và thêm thông tin quỹ mua - bán, thì em dự định nên kiên nhẫn chờ về vùng 17.5 hay 18, như em đã nhận định trước đây, để mua vào cho an tòan. Anh Trưởng thì nghĩ sao ạ, em cũng kết đầu cơ mã này.
Trong trường hợp xấu nhất thì em nghĩ 15 có rất nhiều khả năng là đáy của anh nó, anh Trưởng thấy thế nào?
Có lẽ mình đang loanh quanh trong cái đáy của nó.
Đỉnh của lãi suất theo kinh nghiệm là đáy của trứng trường. Mà lãi suất nó phụ thuộc vào cái gì, anh Trưởng ơi, cái này em tịt ạ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
vothangdau nói:
vankhanhktpn nói:
Nếu nhìn đồ thị, em nghĩ ảnh đang trong giai đoạn sideway, dập dìu trong biên độ 19 - 21. Anh cứ xem xét để ra vào.
Nếu nhìn xa hơn 1 chút và thêm thông tin quỹ mua - bán, thì em dự định nên kiên nhẫn chờ về vùng 17.5 hay 18, như em đã nhận định trước đây, để mua vào cho an tòan. Anh Trưởng thì nghĩ sao ạ, em cũng kết đầu cơ mã này.
Vâng ,người ta chơi thương hiệu chứ ko phải chơi con nào làm ăn hiệu quả. Những con thương hiệu thế nào sóng cũng lớn , vậy 18 thì vào mợ nhé? 36 ra lãi gấp đôi ,hehe.