Hạng B2
28/8/08
199
20
18
E tưởng các bác xù luôn nên tự book ngày 29/7 mới đi. Có bác nào như e ko đi cho vui ?

Hạng B2
14/8/10
469
5
18
53
Ha ha!! Lại xôm tụ đông vui rồi. Đà lạt mùa này đi rất vui vì rất nhiều khách du lịch. Chúc các bác một chuyến đi vui vẻ.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
A2.0 nói:
kevinthai nói:
A2.0 nói:
@lovecar: anh khởi hành thứ 6 lận, 22 đi 24 về, lovecar chờ được thì đi cùng luôn, chứ anh ko đi sớm thứ 5 được.
Sẽ mang theo bộ đàm.
@Dalat: welcome bác, em ra hướng chợ Thủ Đức, nên hẹn bác 6h ở ngã tư Thủ Đức nhé, có bộ đàm bác mang theo luôn tiện liên lạc.

lovecars nói:
CarTen nói:
lovecars nói:
A2.0 nói:
mấy bác TFC máu và chịu đi chơi he, hội vừa bể sô là các bác nháo nhào đi chơi, khắp nơi, như chưa từng được đi vậy đó, em thì cứ lịch cũ, đà lạt 22-24, kỳ này vừa dẫn vừa chốt đoàn luôn!
Em sẽ đề pa thẳng tiến Đà Lạt vào thứ 5 ngày 21/07 hay anh S xuất phát chung luôn đi anh dẫn em chốt cho:D.Có bác nào đi cùng thời điểm này nữa ko ạ?
Vậy cho em theo với nha các bác, em xin đi giữa nha :p vì đây là lần đầu em lái xe đi ĐL
. Mấy bác ở khách sạn nào vậy? Cảm ơn các bác ạ :)

Bác xuất fát ngày nào vậy?Em thì ở ks gần HAGL đó bác.Chuyến này đi chắc mang theo bộ đàm quá vì thấy nhiều ae đi thời gian này ghê hay mình sắp xếp đi tham quan chung cho nó dzui anh Sơn nhỉ?!
oh - nếu chỉ cò 2-3xe đi thì Kevin theo với!
Kevin đã book phòng cách đây 1tháng ở Ana Mandara Resort - Dalat từ 22-24/07/11

p/s:
a. hẹn gặp siêu thị Big C (vào đó mua chút snack, bánh mì, gà nướng ... ) lúc 6g - ok?
nếu được thì pm - hay sms 0903 863777 :)
b. bộ đàm: tần số 1 nha
OK, deal, 6h tại Big C, bộ đàm tần số, see you.
@dalat: hẹn gặp bác ở Big C 6h luôn.

Thống nhất mở bộ đàm tần số 1 nhé.Em vẫn xuất phát trước 1 ngày vào thứ 5,anh Sơn đến nơi kêu bộ đàm chắc em nghe được tại chỗ em ở cách anh ko tới 1km hoặc alo em cũng được:D.Hẹn gặp ae tại Đà Lạt nhé,lần này đi lại tự sướng vậy.

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
ha ha ha, cảm ơn Kevin đã "lãnh đạn" giúp em mấy anh em TFC nha ! ha ha ha, giỡn chơi tí xíu nhé.

Bữa đó mà máu máu ra test bộ đàm xong rồi.......................................về ! ha ha ha ha ha ha

Chúc cả nhà đi chơi vui nhé.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
keenlon nói:
ha ha ha, cảm ơn Kevin đã "lãnh đạn" giúp em mấy anh em TFC nha ! ha ha ha, giỡn chơi tí xíu nhé.

Bữa đó mà máu máu ra test bộ đàm xong rồi.......................................về ! ha ha ha ha ha ha

Chuyến này anh í hok tham gia bỏ rơi em và đồng đội bơ vơ 1 mình em hận anh,xíiiiiiiiiiiiiiiiiii...:mad::mad:

Phạt phạt............ít nhất phải chầu cafe muỗi mới chịu nhoa nhoa..

Hạng D
25/8/10
2.632
345
83
keenlon nói:

Ngon ra test bộ đàm anh đãi ăn sáng!

Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
A2.0 nói:
kevinthai nói:
A2.0 nói:
@lovecar: anh khởi hành thứ 6 lận, 22 đi 24 về, lovecar chờ được thì đi cùng luôn, chứ anh ko đi sớm thứ 5 được.
Sẽ mang theo bộ đàm.
@Dalat: welcome bác, em ra hướng chợ Thủ Đức, nên hẹn bác 6h ở ngã tư Thủ Đức nhé, có bộ đàm bác mang theo luôn tiện liên lạc.

lovecars nói:
CarTen nói:
lovecars nói:
A2.0 nói:
mấy bác TFC máu và chịu đi chơi he, hội vừa bể sô là các bác nháo nhào đi chơi, khắp nơi, như chưa từng được đi vậy đó, em thì cứ lịch cũ, đà lạt 22-24, kỳ này vừa dẫn vừa chốt đoàn luôn!
Em sẽ đề pa thẳng tiến Đà Lạt vào thứ 5 ngày 21/07 hay anh S xuất phát chung luôn đi anh dẫn em chốt cho:D.Có bác nào đi cùng thời điểm này nữa ko ạ?
Vậy cho em theo với nha các bác, em xin đi giữa nha :p vì đây là lần đầu em lái xe đi ĐL
. Mấy bác ở khách sạn nào vậy? Cảm ơn các bác ạ :)

Bác xuất fát ngày nào vậy?Em thì ở ks gần HAGL đó bác.Chuyến này đi chắc mang theo bộ đàm quá vì thấy nhiều ae đi thời gian này ghê hay mình sắp xếp đi tham quan chung cho nó dzui anh Sơn nhỉ?!
oh - nếu chỉ cò 2-3xe đi thì Kevin theo với!
Kevin đã book phòng cách đây 1tháng ở Ana Mandara Resort - Dalat từ 22-24/07/11

p/s:
a. hẹn gặp siêu thị Big C (vào đó mua chút snack, bánh mì, gà nướng ... ) lúc 6g - ok?
nếu được thì pm - hay sms 0903 863777 :)
b. bộ đàm: tần số 1 nha
OK, deal, 6h tại Big C, bộ đàm tần số, see you.
@dalat: hẹn gặp bác ở Big C 6h luôn.
Hẹn gặp 6 h sáng tại Big C các bác nhé.