Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Hê hê... bác PC nôn đi quá chừng... mai mới thứ 7 thôi :)

@ Lép: vậy nếu có bộ đàm thì cafe chim Chủ Nhật này Lép mang dùm mình luôn nha. Cảm ơn nhiều!
Sơry em hột vịt lộn òi!

Hạng B1
8/3/12
89
26
18
Chào các Bác! em luôn dõi theo các chuyên mục mua xe, DIY, kỹ thuật và các chuyến off của các bác trong hội SWG, tuy nhiên các Bác cho em hỏi sao hông thấy Bác nào o Miền tây ( Cần Thơ) tham gia vậy? chắc Miền Tây chưa có xe này phải không?:3dcuoi::3dmatkinh:

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Chào các Bác! em luôn dõi theo các chuyên mục mua xe, DIY, kỹ thuật và các chuyến off của các bác trong hội SWG, tuy nhiên các Bác cho em hỏi sao hông thấy Bác nào o Miền tây ( Cần Thơ) tham gia vậy? chắc Miền Tây chưa có xe này phải không?:3dcuoi::3dmatkinh:
Tại xe này giống xe chuồng gà nên dân miền Tây chê loại xe này bác ơi.:(

Hạng B1
8/3/12
89
26
18
Bác DH này hay đùa nhỉ! bữa hôm co anh bạn ở Bình Minh lái SW này qua chơi, bị sui hư hệ thống điện taplo đèn k sáng ma đi đến 5 gara để sữa, lúc chạy vô mấy ảnh nhìn gó rồi nói xe gì 'lạ' wa chưa gặp rồi mấy anh kỹ thuật điện đem máy móc ra đo gì đó rồi cũng 'bó tay' hình như cả Can Thơ chỉ duy nhất có 2 chiếc thôi! :3dcuoigif::3dcuoi:

Hạng D
13/11/11
2.241
726
113
Sài Gòn
Số xe và Dán capo em đã nhận được. Sáng CN em gởi bác Phuccao, các bác nhóm 1 liên lạc để lấy hàng nhá!

• Like
Reactions: Phuccao
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em xin nhắc lại.
Phần mềm bộ đàm cài đặt cho điện thoại này bổ ích cho các bác off đường dài. Em khuyến cáo tất các bác nên cài đặt, nhất là các bác tham gia chuyến off Đà Lạt lần này. Điện thoại chỉ cần có đăng ký GPRS là đc.
http://www.otosaigon.com/threads/du...t-ca-oser-gop-y-lap-group-up-trang-1.8637557/
Cài đặt xong các bác search group SuFC và add vào contact là xong.

• Like
Reactions: Phuccao
Hạng B1
8/3/12
89
26
18
Chào bác CHT cùng các bác trong hội SWG, em thấy hội các bác đông vui & náo nhiệt thiệt, mấy bác xem có bác nào đi một mình thì tạo ' cơ hội ' cho em được đu theo 1 vé để 'trải nghiệm' dòng SWG này để em có cơ hội gặp mấy bác để học hỏi, em cũng mang theo vài món đặc sản' Miền tây' để chiêu đãi mấy Bác, :3dcuoi:

• Like
Reactions: chauhungvnpt