sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Tụi em sẽ tập trung ở Cầu Đen 2 - đường Song Hành để ăn sáng lúc 5h30 và xuất phát lúc 6h

• Like
Reactions: fiatsaigon
Hạng B2
28/5/11
149
5
18
28
Sai gon
Đường này các bác Offroad hay đi , nó "đốt" được 1 đoạn đường nhỏ bên trong nếu đi từ hướng Bửu Long và vẫn ra chỗ nhà thờ đoạn Gia Kiệm.

• Like
Reactions: sjw
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Mấy hôm nay bận bịu quá em quên mất. Phòng bên bác vẫn còn phải kg bác hay full rồi?
Phòng VIP bên em full rồi nhưng nếu cần thì vẫn sắp xếp thêm được 1 phòng. Nếu cần nhiều hơn, thì còn một số phòng thường, chưa nâng cấp cũng cùng chung trong khu biệt thự này.

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
theo em đi đường này sẽ dỡ kẹt xe hơn đó bác, điểm hẹn có thể tập kết ở biên hoà.
Vì phải chờ BCBT từ LX lên nên mình nghĩ đi hướng cao tốc cho thuận tiện chứ mình cũng khoái khám phá cung đường này lắm bác.
Ps: @ all đoàn 1, Bác CHP có đề nghị vầy do đoàn xuất phát lúc 6h nên lên tới ĐL sẽ lở cỡ vì thế trên đường đi dự tính ghé tham quan thác Pongour sau đó lên ĐL là vừa chiều, nhận phòng ăn cơm xong thả xuống chợ. Về phần cơm trưa đoàn sẽ tự túc ở Di Linh (chưa có địa điểm nhờ bác Zinger10 tới trước lo nhé) còn buổi cơm chiều có thể đặt trước gần khách sạn do bác CHP báo 1 bàn 10 người ăn 5 món giá đặt là 400ng/bàn thấy khá hợp lý