Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Vì phải chờ BCBT từ LX lên nên mình nghĩ đi hướng cao tốc cho thuận tiện chứ mình cũng khoái khám phá cung đường này lắm bác.
Ps: @ all đoàn 1, Bác CHP có đề nghị vầy do đoàn xuất phát lúc 6h nên lên tới ĐL sẽ lở cỡ vì thế trên đường đi dự tính ghé tham quan thác Pongour sau đó lên ĐL là vừa chiều, nhận phòng ăn cơm xong thả xuống chợ. Về phần cơm trưa đoàn sẽ tự túc ở Di Linh (chưa có địa điểm nhờ bác Zinger10 tới trước lo nhé) còn buổi cơm chiều có thể đặt trước gần khách sạn do bác CHP báo 1 bàn 10 người ăn 5 món giá đặt là 400ng/bàn thấy khá hợp lý

Bác Phuccao xem lại, xuất phát muộn, rồi từ SG lên Di Linh và ghé tham quan Pongour nữa thì cũng 1,5 - 2h mới đến Di Linh để ăn trưa.
Em sẽ lên đó trước, làm vài chai chờ đoàn, đến lúc đoàn tới thì em thăng đường là vừa.

• Like
Reactions: sjw
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Bác Phuccao xem lại, xuất phát muộn, rồi từ SG lên Di Linh và ghé tham quan Pongour nữa thì cũng 1,5 - 2h mới đến Di Linh để ăn trưa.
Em sẽ lên đó trước, làm vài chai chờ đoàn, đến lúc đoàn tới thì em thăng đường là vừa.
Theo dư tính của Googlemap thì đoàn XP ở đầu CT lúc 6h thì cần 3h30 để đến DL. PC cho dư thời gian thêm 2h khoảng 11h30 sẽ ở DL đón bác nhé (nếu bác đến sớm tìm chổ ăn trưa nhé) Còn Thác Pongour nó nằm sau DL mà bác ở Phú An đi vào. Tuy nhiên bác Sjw có thêm PA 2 là ghé thác Voi.
Chương trình offline Chúc mừng năm mới 2015 - Tp Đà Lạt 02/01/2015

• Like
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Đoàn 1 có hẹn với đoàn bác Sjw tại Dốc Mơ, nếu đoàn tới trước thì chờ nhau. Theo lời mời đoàn bác Sjw tối ngày 1/1 đoàn 1 sẽ hợp giờ vàng cùng đoàn bác Sjw nhé các bác. Nhưng vẫn online giờ vàng bằng Zello với các bác đoàn 2 do đoàn XP lúc nữa đêm.

• Like