Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Nge các bác nói bể show mà chưa thấy thông báo j hết trơn à ! :)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Gửi các bác đã đăng ký tham gia chương trình Sinh Nhật, cũng như mọi năm BTC chỉ nhận đăng ký tham gia chương trình từ các chi hội OS và đến nay chỉ có GMFC, KIAFC và FFC chính thức gửi danh sách đến BTC. Với số lượng ít như vậy bên OS cũng không thể nào tổ cức các game show cũng như cam kết số lượng thành viên tham gia với các nhà tài trợ.

Bên em sẽ cập nhật thông tin trong sáng mai sau khi chốt lại danh sách từ các chi hội trong ngày hôm nay.

Cảm ơn các bác

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Gửi các bác đã đăng ký tham gia chương trình Sinh Nhật, cũng như mọi năm BTC chỉ nhận đăng ký tham gia chương trình từ các chi hội OS và đến nay chỉ có GMFC, KIAFC và FFC chính thức gửi danh sách đến BTC. Với số lượng ít như vậy bên OS cũng không thể nào tổ cức các game show cũng như cam kết số lượng thành viên tham gia với các nhà tài trợ.

Bên em sẽ cập nhật thông tin trong sáng mai sau khi chốt lại danh sách từ các chi hội trong ngày hôm nay.

Cảm ơn các bác
Em gửi danh sách MAFC trên FB, sao chưa thấy bác Lơ add vào nhỉ..?!
http://www.otosaigon.com/threads/th...sinh-nhat-os-12th.8631561/page-3#post-9611727

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Mà các HT/HP đâu mất rồi ??
Mấy ổng đang chờ gỡ lon về vườn đuổi gà cho vợ...:(
Mọi việc của CH mấy năm nay toàn em gánh vác, " Già Làng" nó khổ vậy đó bác ui..!

P/s: Vừa qua, e có cử tân HP đi họp bên Q7, nên vẫn nắm chủ trương , chính sách đầy đủ nhé bác;)

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Năm ngoái khoảng 500 thành viên nhỉ. Năm nay không biết bao nhiêu mới đủ chỉ tiêu.