Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Em nghĩ việc tài trợ để quảng cáo thương hiệu thì GM luôn đặt lên hàng đầu. Tuy nhiên xét thấy thực lực của chi hội không mạnh thì liệu họ dám?
Chơi nhiệt tình thì mới tạo ấn tượng cho nhà tài trợ bác ạ. Đừng trông vào tài trợ rồi mới chơi. Em luôn nghĩ vậy.

theo bác thì thế nào là chi hội không mạnh? GMFC vẫn có hoạt động sôi nổi và chương trình hàng năm, -muốn chơi nhiệt tình thì hãy vì quyền lợi của 2 bên, e nghĩ GM ko chú trọng thương hiệu hoặc nói thẳng họ thấy họ đang được hưởng lợi mà ko mất gì nên cứ tận dụng, ko thể bắt người tiêu dùng phải vì họ trước, một định nghĩa marketing đơn giản là quyền lợi của người quảng cáo ko thể đến sau lợi ích và lợi nhuận của 1 thương hiệu toàn cầu
nói cụ thể đã có hãng xe họ cung cấp xe,xăng...và yêu cầu xuyên Đông dương với chương trình quảng cáo cụ thể...chứ chẳng có ai làm ngược lại là bỏ tiền túi đi cho thật hoành tráng rồi khi về được 1 túi quà từ hãng
GMFC ko trông mong sự hoành tráng đến vậy, nhưng ở quy mô nhỏ hơn thì e thiết nghĩ trong tầm tay của GMVN

• Like
Reactions: An Khang
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Em thì không muốn tranh luận trong box này. Nói thẳng GMFC không tạo ấn tượng bằng OSCC đấy bác ạ, tuy họ chẳng rầm rộ trên OS. Các bác đã ngồi nghe nhân viên Marketing của GM VN nói chuyện và đánh giá về GMFC chưa. Nghe xong thì em thấy mình chưa hội đủ những yếu tố mà họ mong muốn. Có cần em phải liệt kê ra từng điểm không?
Nhưng dầu sao cũng có chút lỗi ở những người Lãnh Đạo chi hội.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Em thì không muốn tranh luận trong box này. Nói thẳng GMFC không tạo ấn tượng bằng OSCC đấy bác ạ, tuy họ chẳng rầm rộ trên OS. Các bác đã ngồi nghe nhân viên Marketing của GM VN nói chuyện và đánh giá về GMFC chưa. Nghe xong thì em thấy mình chưa hội đủ những yếu tố mà họ mong muốn. Có cần em phải liệt kê ra từng điểm không?
Nhưng dầu sao cũng có chút lỗi ở những người Lãnh Đạo chi hội.
bác chẳng có lỗi gì cả...việc ra đk của GM VN theo e chỉ là cái cớ, e nói rồi, nguyên nhân xâu xa là cái e viết ở trên
thôi stop trong thớt này, chúc các bác đi SN OS vui vẻ

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Lần này SN OS sát nhà nhưng em không tham gia được. Bà cả cùng cty đi Đà Lạt, mình em coi 2 đứa nhóc tì không xoay xở nổi. Chúc GMFC tham gia vui vẻ

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Tình hình chung các bác ơi, các hội khác cũng vắng. Chỉ một vài chi hội đông thôi. Tuy nhiên em vẫn mong muốn đêm GALA vẫn còn có cái tên GMFC.
Thanks mọi người đã ủng hộ.

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Năm ngoái bác Trà đi vì Poorguy năm ni bác Trà đi vì bc hỷ kkkk lâu quá không gặp bác tụng ken rùi :3dcuoi::3dcuoi:

Status
Không mở trả lời sau này.