Hạng D
13/2/09
3.363
18.887
113
Bình Dương
Các bác cứ quăng gạch thoải mái sẽ có chỗ cho tất cả các bác,welcom!
em sẽ cập nhật lại danh sách!
Còn vụ dàn âm thanh thì bên PN không có,nếu muốn thì sẽ phải thuê ngoài nhưng phần set up hơi lâu em nghĩ không tiện,nhưng bác Leviet45 có mang dàn âm thanh mini em nghĩ cũng ok lắm...

Hạng B2
10/9/12
396
64
28
abáo cáo các bác nếu dang giao nhiệm vu e xin hoàn thành...sẽ có thêm CT karaoke sống đọng nữa nhe các bác....khoảng 4000ngàn bài hat Anh-viêt lun...E nhờ bác nào có một acqui khoảng 12V /tren 10Ah là ok(dự phòng tr hop cup diện) ...hoac chỗ mình chơi kg có chỗ cắm điẹn...còn lại laptop đủ cho 4tiễng làm việc...đò dạc gon nhẹ E chở đi ngon lành,...còn lại các bác luyện hơi cho tốt đẻ gào nha...3 mic .mọt cằm dây, 2 cái kg dây chắc ok,...còn đàn ghi ta nữa..nễu bác nào chơi ỏgan mang theo lun...đủ chỗ cắm lun....hihi

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
chỗ này có máy phát điện dư phòng, không lo cup điện

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
leviet45 nói:
abáo cáo các bác nếu dang giao nhiệm vu e xin hoàn thành...sẽ có thêm CT karaoke sống đọng nữa nhe các bác....khoảng 4000ngàn bài hat Anh-viêt lun...E nhờ bác nào có một acqui khoảng 12V /tren 10Ah là ok(dự phòng tr hop cup diện) ...hoac chỗ mình chơi kg có chỗ cắm điẹn...còn lại laptop đủ cho 4tiễng làm việc...đò dạc gon nhẹ E chở đi ngon lành,...còn lại các bác luyện hơi cho tốt đẻ gào nha...3 mic .mọt cằm dây, 2 cái kg dây chắc ok,...còn đàn ghi ta nữa..nễu bác nào chơi ỏgan mang theo lun...đủ chỗ cắm lun....hihi
Hôm đó khách của Đất PN được xem chương trình tạp kỹ miễn phí rồi ;);)

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
leviet45 nói:

Còn chờ Tay Keyboard Nam JBL và hai ca sĩ chính Chery & Msg

5/9/11
671
166
43
leviet45 nói:
Choáng với dàn đồ nghề ca hát của bác. Sẽ là "thiếu sót bự" "nếu chiều nay không có em" - là bác chứ hẻm phải em đâu nha

5/9/11
671
166
43
Chết!!!!!! FIFC mà đông đảo khách tham dự tất niên thế này, lại còn mu síc, xì po, tả bí lù hoành tá tràng. Thảo nào mấy chi hội bạn bức xúc ra mặt. Chí nguy chí nguy

Hạng B2
10/9/12
396
64
28
bác nào có cái chân mic mang theo dùm e nhá...phòng khi mệt wá kg cầm dc mic thì để lên giá...CN mình "move " ra sao...tập trung đâu đó cà fe xong đi hả...?

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
CN này anh em mình tập trung bên quán cafe của bác Jangnhut bên Phan Xích Long ủng hộ đội nhà rồi đi luôn được không các bác, hoặc là chạy thẳng lên Phương Nam luôn, ăn sáng tự túc.