Hạng C
8/7/08
692
1
0
Mùa này ở nghệ an gió lào to nắng và nóng nên ở cửa lò các bác ạ. vừa được giao lưu mực nháy và karaoke. sau đó thì đi đường tắt ra HN ko qua vinh nữa.

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Thông báo ăn tươi tại nhà hàng BIN SEAFOOD trên bờ biển Đà Nẵng:

- Đặt ăn đồ biển 50 xuất người lớn (49 người - đặt luôn 50 xuất), trẻ em tới gọi riêng.
- Xuất 150nghìn/ người lớn chưa kể đồ uống.
- Thực phẩm hoàn toàn đồ biển tươi, sống, bơi.

Ưu đãi của chủ nhà hàng: Discount 20% (Xuất ăn 150nghìn - Tính tiên 120 nghìn).

Xin ý kiến anh em.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Thể theo nguyện vọng của đa số anh em, ban chủ nhiệm quyết định sẽ ở Cửa Lò thay vì Vinh (trên đường ra). Hongha liên lạc với Akay đặt giúp phòng và chuẩn bị món mực nháy cho đoàn nhậu nhé! Tks 

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
caisua nói:
Nhờ bác Hungnguyen sửa giúp, nhà em 2 người lớn và 1 trẻ em 9 tuổi (hiện giờ chưa thấy có nhóc trong danh sách).
Đoạn Hà Nội - Đông Hà chạy đường 1 là đúng 600km, em nghĩ chạy đường HCM phải 650
Fesantasat nói:
Bac Hungnghuyen sửa giùm em:
1. Nhà Fesantasat: Hai người lớn + 1 trẻ lớn tính là 3 người lớn + 1 trẻ em 12 tuổi
2. Ăn chiều đi tại đà nẵng: Nhà hàng BIN SEA FOOD cạnh Nhà hàng MỸ HẠNH - Nhà hàng BIN SEA FOOD có phòng máy lạnh rộng rãi - bãi đỗ xe thoải mái. Giá được dow hết cỡ cho hoành tráng - Chủ nhà hàng có LEXUS cũng muốn xem đoàn SFC thế nào để mua thêm một SANTAFE. hehehe.

em sẽ điều chỉnh sớm.tks các bác.

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
ok man,em đã nhận đuợc ý kiến của bác KIENVANG
Chốt lại cuối cùng , ngày 12 em sẽ đón đoàn ta ở Cửa Lò (cụ thể qua cầu bến Thuỷ là em đón luôn,giống đợt trước)
Còn khoản phòng ốc ở Cửa Lò và mực nháy để em lo,Sẽ cố gắng check phòng cho anh em với tinh thần chung là "ngon bổ rẻ".Chi tiết thế nào em sẽ thông báo lại cho các bác.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
akay nói:
ok man,em đã nhận đuợc ý kiến của bác KIENVANG
Chốt lại cuối cùng , ngày 12 em sẽ đón đoàn ta ở Cửa Lò (cụ thể qua cầu bến Thuỷ là em đón luôn,giống đợt trước)
Còn khoản phòng ốc ở Cửa Lò và mực nháy để em lo,Sẽ cố gắng check phòng cho anh em với tinh thần chung là "ngon bổ rẻ".Chi tiết thế nào em sẽ thông báo lại cho các bác.
quá chuẩn, hôm đó em sẽ ở lại CL thêm mấy ngày cùng cơ quan vợ!

Hạng B2
2/12/04
258
0
0
Bác mang vợt nhé, em cũng vác kiếm theo, chưa đủ trình thi đấu thì giao lưu với các bác SG, cho giãn gân cốt sau chặng đi dài

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
Phòng ốc ở Cửa Lò cơ bản đã xong
Đoàn mình sẽ ở Khách sạn Công Đoàn vào tối ngày 12/7 (cụ thể sẽ ở riêng 1 nhà 2 tầng mới xây , có sân riêng để xe to rộng rãi thoải mái,) Toàn bộ toà nhà gồm 20 phòng ( vừa đẹp , lại mới xây).
Chiều tối ngày 12/7 em sẽ đón đoàn ở Vinh và sẽ trực tiếp dẫn đoàn xuống Cửa Lò.
Tối 12/7 bác HongHa sẽ liên lạc với em xem là có ăn tối ở Vinh hay ko?Nếu ko ta sẽ xuống Cửa Lò ăn và tối sẽ giao lưu mực nháy........
Tối nghỉ ngơi sáng sớm mai sẽ theo đường tắt từ Cửa Lò ra quốc lộ 1A về Hà Nội
Có j thắc mắc các bác cứ alo cho em.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
akay nói:
Phòng ốc ở Cửa Lò cơ bản đã xong
Đoàn mình sẽ ở Khách sạn Công Đoàn vào tối ngày 12/7 (cụ thể sẽ ở riêng 1 nhà 2 tầng mới xây , có sân riêng để xe to rộng rãi thoải mái,) Toàn bộ toà nhà gồm 20 phòng ( vừa đẹp , lại mới xây).
Chiều tối ngày 12/7 em sẽ đón đoàn ở Vinh và sẽ trực tiếp dẫn đoàn xuống Cửa Lò.
Tối 12/7 bác HongHa sẽ liên lạc với em xem là có ăn tối ở Vinh hay ko?Nếu ko ta sẽ xuống Cửa Lò ăn và tối sẽ giao lưu mực nháy........
Tối nghỉ ngơi sáng sớm mai sẽ theo đường tắt từ Cửa Lò ra quốc lộ 1A về Hà Nội
Có j thắc mắc các bác cứ alo cho em.
thấy bảo CL vụ này đang cháy phòng mà bác lo được như vậy thì quá tốt rùi! many thanks!