Hạng C
13/8/07
558
2
18
3 nai tiếp tục lên đường và cung đường này cho thấy, nó chỉ dành cho xe ngoại hạng. Trời nắng nhưng trơn khủng khiếp. Vỏ MT mà còn bị trượt và xoay bánh liên tục.

Chương trình Vô Lăng Vàng OS Off-Road 2010 & du lịch - thông báo lần 2

Chuyện gì đến cũng phải đến. Xe của bác Dmax Huy với một nữ offroader cầm lái đã sa lầy

Với kinh nghiệm nhiều lần chinh chiến, bác Huy Dmax đã lần lượt thử các chiêu để tăng độ bám như: đánh lái nhiều, hết tới lại lui, kéo thắng tay tạo vi sai giả... nhưng đều không vượt qua được.

Sau một lúc xoay sở, bác Huy Dmax đành thúc thủ. Sợi cáp mềm đã được móc vào

Thế nhưng, dù đã cố hết sức, Triton cũng không kéo được Dmax lên vì đường quá trơn​

Và rồi phải nhờ miếng đệm để Dmax bám đường mới kéo được qua điểm này.

Xe ngoại hạng cũng phải lấy đà mới qua được khúc này. Trời mà mưa thì cơ hội phải dùng tời hơi cao :D

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
em nghĩ là cung đường này trước khi thi đấu các đội phải tổ chức đi dò đường trước để cùng nhau phối hợp cho nhanh và chuẩn .

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
Bác Huy nâng gầm nào.
Thấy lấy tư thế lâu rùi mà.
Em nghe nói phụ tài cảu bác Huy tập lái Offroad trước khi tập Onroad hỉ. Tại xe thôi chứ đưa xe cùi của bác Lơ xem, đạp phát qua ngay.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
muoihailong nói:
BÁC HUY CHẠY HUNG HAN QUÁ NHÉ

lâu không gặp bác 12 Long khoẻ luôn chứ bác? cuối tháng gặp bác nhé.. !
nhìn mấy bác đi đợt này zui ghê ..!! hem đi được tiếc thật..!!!

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
em nghe chặng đua 3km đã thấy phê rồi, gặp mưa có khi loay hoay nửa tiếng là ít :mad:

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Cung đường 3-4 km này phù hợp cho .. xe ngoại hạng thi đấu, tuy nhiên do thời gian không nhiều vì thế em đang cân nhắc để cho cuộc thi này chuyển sang sáng ngày hôm sau.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
otosaigon nói:
Cung đường 3-4 km này phù hợp cho .. xe ngoại hạng thi đấu, tuy nhiên do thời gian không nhiều vì thế em đang cân nhắc để cho cuộc thi này chuyển sang sáng ngày hôm sau.

Quả là không uổng công đi tiền trạm lần 3 của các Bác. Để ACE có một cuộc vui các bác trong BTC vất vả quá, tặng các Bác

Phương án thi ngoại hạng vào ngày hôm sau là tuyệt đó bác, vì cung đường 3,4km thế kia nhỡ không kết thúc sớm thì đêm gala sẽ không trọn vẹn.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
mucachai nói:
otosaigon nói:

Quả là không uổng công đi tiền trạm lần 3 của các Bác. Để ACE có một cuộc vui các bác trong BTC vất vả quá, tặng các Bác

Phương án thi ngoại hạng vào ngày hôm sau là tuyệt đó bác, vì cung đường 3,4km thế kia nhỡ không kết thúc sớm thì đêm gala sẽ không trọn vẹn.

Gala ăn chơi từ tối đến đêm rồi đến lửa trại. Em sẽ xem xét có bao nhiêu xe tham gia ngoại hạng thì sẽ mở rộng cung đường khủng này, ngoài ra phần cung đường vượt sông.. sẽ dành cho màn thi sau cùng, các xe có thể phải thi đấu ngay trong đêm ...với sự hỗ trợ của các ánh đèn xe tham dự chiếu xuống ..