Hạng B1
25/8/14
58
24
18
53
@All: các bác khi comment vui lòng bám sát chủ đề topic chút xíu. Đồng ý là spam sẽ mang lại không khí sôi nỗi, topic được update liên tục, mang lại lượng view cao nhưng các comment mang tính chất nhảm nhí, đi lạc chủ đề chính sẽ vô tình đẩy hướng sinh hoạt của thành viên và chi hội đi vào chổ...........không nghiêm túc và người view cũng cảm thấy khó chịu khi đọc.
Xin cảm ơn.
Ngoài lề tí: sôi nổi chứ không phải sôi nỗi nha

Hạng B1
25/8/14
58
24
18
53
Em cũng ngoài lề tí : Bác mà bắt lỗi kiểu này .. chắc bạc đầu luôn quá à .. hi hi
Bạc rồi, đang dạy lớp 1 nên phải để ý mấy lỗi này. Như là bà ngoại chứ không phải bà quại, đi về chứ không phải đi dề

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Bạc rồi, đang dạy lớp 1 nên phải để ý mấy lỗi này. Như là bà ngoại chứ không phải bà quại, đi về chứ không phải đi dề
Lỗi đó là do cách đọc của trẻ đó bác .. con em nó cũng vậy ? Nói sao ghi vậy , riết la hoài cũng mệt . Nhưng nếu qua cấp II chắc nó sẽ thay đổi , lúc đó nó sẽ viết chính xác hơn đó

Hạng B1
25/8/14
58
24
18
53
Lỗi đó là do cách đọc của trẻ đó bác .. con em nó cũng vậy ? Nói sao ghi vậy , riết la hoài cũng mệt . Nhưng nếu qua cấp II chắc nó sẽ thay đổi , lúc đó nó sẽ viết chính xác hơn đó
Dạy con từ thuở còn thơ. Ủa vậy là bác cũng có F1 rồi hả