22/7/12
596
19
18
Re:CHUYÊN ĐỀ CAFE - Hẹn hò offcafe định kỳ và không hẹn trước

captiva_11 nói:
Buổi off cafe định kỳ đầu tiên sẽ vào ngày chủ nhật đầu tiên của tháng 8 - ngày 4/8:

Thời gian: 8h30 ~ 11h00
Địa điểm: Moonlight Cafe, lầu 10 toà nhà CT Plaza trên đường Trường Sơn, đối diện sân bay TSN.
Nội dung:
- Topic 1: Trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm lái xe với một bác tài xế già với nhiều năm kinh nghiệm lăn lộn trên các cung đường Động Tây Nam Bắc
- Topic 2: Thảo luận chương trình off xa kết hợp từ thiện từ nay đến cuối năm 2013
- Topic 3: Phương hướng xây dựng và hoạt động của GMFC trong tương lai
Được tài trợ toàn bộ cafe và nước uống không cồn (bao gồm cả bà cả, F1 và ... rau nếu có)
Đơn vị tài trợ: www.banglaioto.com.vn

Em cập nhật danh sách các bác đã đăng ký:

1. Dorive: 2L + 2N
2. Cap11: 2L + 1N
3. Thangtnl: 1L
4. Sevenseat: 1L
5. Villalo
6. Minhtv2000
7. Pedaler
8. Metropolis
9. Chả lụa
10.
...

Mời các bác các mợ tiếp tục đăng ký tham gia, càng đông càng vui!

Hạng D
9/2/10
1.358
505
113
37

Cho em xin 1 suất ạ.

Thành: 0946336093

Hạng B2
13/4/07
152
41
28
40
Sài Gòn

Ủa các bác cho e hỏi mình off trên tầng 10 thì có chỗ để thực tế vợ 2 dc ko ạ???

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

metropolis nói:
Ủa các bác cho e hỏi mình off trên tầng 10 thì có chỗ để thực tế vợ 2 dc ko ạ???

Off tầng 10 xong, bác nào muốn thử thực tế vợ 2 thì theo bác minhtri87 nhé, có bãi tập xe để thử thoải mái luôn.
Bác minhtri87 ơi, cho em hỏi chỗ của bác www.banglaioto.com.vn có lớp "dạy lái xe nâng cao" kiểu như lớp dành cho các bác đã biết lái xe rồi, nhưng muốn học và thực hành lái các tình huống khó, xử lý khẩn cấp và ... drift xe luôn không bác? Nếu có, em xin đi học ngay.

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

captiva_11 nói:
metropolis nói:

Off tầng 10 xong, bác nào muốn thử thực tế vợ 2 thì theo bác minhtri87 nhé, có bãi tập xe để thử thoải mái luôn.
Bác minhtri87 ơi, cho em hỏi chỗ của bác www.banglaioto.com.vn có lớp "dạy lái xe nâng cao" kiểu như lớp dành cho các bác đã biết lái xe rồi, nhưng muốn học và thực hành lái các tình huống khó, xử lý khẩn cấp và ... drift xe luôn không bác? Nếu có, em xin đi học ngay.

Trùi, bác Tuấn bữa nay đi học dift xe luôn hả ?!?!

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Hây zaaaaa, còn vụ off cafe này nữa. Thôi cho em xin kiếu nhé, các bác trao đổi xong thông báo cho bọn vắng mặt như em biết với nhé.

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63

captiva_11 nói:
metropolis nói:

Dạ tình huống khẩn cấp thì okie, cho mấy anh với giáo viên làm vài lon là sẽ có tình huống khẩn ngay
, nhưng còn cái vụ drift xe thì hơi bị.........................................căng ạ :D:D

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63

Poorguy nói:
Hây zaaaaa, còn vụ off cafe này nữa. Thôi cho em xin kiếu nhé, các bác trao đổi xong thông báo cho bọn vắng mặt như em biết với nhé.
a Poor ko đi đc buồn chít :(

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

captiva_11 nói:
metropolis nói:

Bác Captiva11 muốn học drift ah....dễ mà Bác .....Bác gia nhập D1 Word Shop là biết Drift ngay mà....ko cần học phí , chỉ cần tiền độ xe + sữa xe thôi ah :)

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Em chém vậy thôi chứ đâu học Drift xe làm gì đâu. Nhưng nếu có lớp học lý thuyết và thực hành trên xe với việc xử lý các tình huống khẩn cấp cũng hay, nhưng em nghĩ ở VN chưa có.