Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re: CHUYÊN ĐỀ CAFE - GMFC: Offcafe sáng chủ nhật 6/10, địa điểm nào đây?

HQExpress nói:
Poorguy nói:
Tuần này có off cafe không bác captiva_11 ơi?
bác Cáp chắc bận, bác chủ trì tuần này đê,kk, e vẫn máu vụ off cafe ở Vũng tàu mà ko biết khi nào được đây, đầu tháng sau đi, bóc tem cái cao tốc SG-LT luôn, cuối tuần này 1 số bác đi Đà lạt thì phải
Em cũng thấy bác captiva_11 dạo này ít xuất hiện, chắc bận thật.
Vụ cafe Vũng Tàu, vì bà cả em đang nằm ổ nên em cũng mất hứng. Hay bác lập thớt, em nhào zô bơm

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113

Poorguy nói:
HQExpress nói:
Poorguy nói:
bác Cáp chắc bận, bác chủ trì tuần này đê,kk, e vẫn máu vụ off cafe ở Vũng tàu mà ko biết khi nào được đây, đầu tháng sau đi, bóc tem cái cao tốc SG-LT luôn, cuối tuần này 1 số bác đi Đà lạt thì phải
Em cũng thấy bác captiva_11 dạo này ít xuất hiện, chắc bận thật.
Vụ cafe Vũng Tàu, vì bà cả em đang nằm ổ nên em cũng mất hứng. Hay bác lập thớt, em nhào zô bơm
VT sắp đi được trong vòng 2h nên chắc bà cả bác ok mà, e đợi bác Cáp lên tiếng đã, cứ rủ trên thớt cafe + viber là được rồi chứ e nghĩ ko cần thớt mới

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

@HQ: thật ra off cafe và tranh thủ họp 1 tí ấy mà. 4B cũng lặn luôn rồi.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

HQExpress nói:
Poorguy nói:

Dạo này em khá bận, chỉ thỉnh thoảng mới online được 1 chút. Cuối tuần này thì cả nhà em (cả bà cả và F1) vưỡn đang ở Hà Nội, thứ 2 tuần sau (23/12) em mới quay về SG các bác ạ (do em đi công tác và kết hợp 1 việc quan trọng của gia đình luôn)

Tình hình công việc của em thì từ nay đến tết Tây em không đi xa được. Trong dịp Tết Tây và sau đó thì em cũng đang hóng, em muốn đi Đà Lạt hoặc Vũng Tàu nhưng bà cả chưa duyệt.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113

captiva_11 nói:
HQExpress nói:
Poorguy nói:

Dạo này em khá bận, chỉ thỉnh thoảng mới online được 1 chút. Cuối tuần này thì cả nhà em (cả bà cả và F1) vưỡn đang ở Hà Nội, thứ 2 tuần sau (23/12) em mới quay về SG các bác ạ (do em đi công tác và kết hợp 1 việc quan trọng của gia đình luôn)

Tình hình công việc của em thì từ nay đến tết Tây em không đi xa được. Trong dịp Tết Tây và sau đó thì em cũng đang hóng, em muốn đi Đà Lạt hoặc Vũng Tàu nhưng bà cả chưa duyệt.
VTau đi bác , có thể đi trong ngày t7 mùng 4/1, đi cao tốc SG Long Thành chỉ khoảng 2h, nếu bác ok thì mình mở 1 thớt rủ rê

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Báo cáo bác HQ, bà cả và F1 đã duyệt cho em đi VT, nhưng em chỉ đi được từ chiều thứ 7, nên các bác cứ đua trước, em sẽ khởi hành sau các bác. Vậy bác HQ sẽ check time khai trương cao tốc SG-LT rồi GMFC mình đi bóc tem tuyến đường này.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Hầy zaaaaaaaa, off cafe tận Vũng Tàu. Máo quá nhể........về năn nỉ bà cả thôi. Chuyến này kết hợp off nháp phương hướng hoạt động chi hội đi các bác. Mời bác soc2010, bác TeacherABC, bác infor. đi off luôn.

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Poorguy nói:
Hầy zaaaaaaaa, off cafe tận Vũng Tàu. Máo quá nhể........về năn nỉ bà cả thôi. Chuyến này kết hợp off nháp phương hướng hoạt động chi hội đi các bác. Mời bác soc2010, bác TeacherABC, bác infor. đi off luôn.
gần 2 tháng nay em nhiều việc wa' phải đi làm thứ 7, em chỉ rảnh đc CN thôi, em mời các bác offcafe ở Sì Gòn dc ko???

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113

captiva_11 nói:
Báo cáo bác HQ, bà cả và F1 đã duyệt cho em đi VT, nhưng em chỉ đi được từ chiều thứ 7, nên các bác cứ đua trước, em sẽ khởi hành sau các bác. Vậy bác HQ sẽ check time khai trương cao tốc SG-LT rồi GMFC mình đi bóc tem tuyến đường này.
tình hình là hiện tại chưa biết chính xác ngày thông xe cao tốc SG-LT, tạm thời mình cứ hô hào để bà con hưởng ứng đã, e dự là giữa tháng 1 thì chắc chắn

@infominhtam: bác có thể đi chiều thứ 7 như bác Cap_11, VT còn ngại thì sao off xa với GMFC được, hehe

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Ok! tranh thủ 4-5h chiều đua xuống dưới...ngía...công viên xíu