Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang
Re:Kiểm tra túi khí thế nào các pác ơi...hihi

ờ, em cũng tính hỏi, cái này của hảng nào mà đẹp quá pác nhể, có túi khí này ngoài trước thì sướng lém, nguy tăng cao nguy hiểm á, hichic
1wd nói:
Cặp túi khí trên avatar của bác Xu pe của hãng nào dzậy ?

1wd nói:

Hồi trước có nhãn hiệu đàng hoàng mà không biết có phải hàng lỡm không nữa vì em hay vò cái air bag 1 ngày mấy lần để thử độ bền của túi khí thì đến nay khoảng 1 năm mà cái hiệu nó bay mất rồi các bác. Tuy vậy khi cần căng nó vẫn căng phồng để bảo vệ tài xế đấy.

Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52

xu pe bờ rồ nói:
1wd nói:

Hồi trước có nhãn hiệu đàng hoàng mà không biết có phải hàng lỡm không nữa vì em hay vò cái air bag 1 ngày mấy lần để thử độ bền của túi khí thì đến nay khoảng 1 năm mà cái hiệu nó bay mất rồi các bác. Tuy vậy khi cần căng nó vẫn căng phồng để bảo vệ tài xế đấy.

Bác cố gắng tìm lại nhãn hiệu rồi chia sẽ với ae nhé

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Túi khí Made by Grandmother phải không bác ?

xu pe bờ rồ nói:
Tối hôm qua em mở tất cả đèn trong phòng và ghé sát mắt rà tới rà lui suốt 2 tiếng trên túi khí mà vẫn chưa thấy hiệu mác gì sất, chắc phải mua cặp kính lúp để soi rõ hơn rồi sẽ báo cáo lại sau.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

4runner nói:

xu pe bờ rồ nói:
Tối hôm qua em mở tất cả đèn trong phòng và ghé sát mắt rà tới rà lui suốt 2 tiếng trên túi khí mà vẫn chưa thấy hiệu mác gì sất, chắc phải mua cặp kính lúp để soi rõ hơn rồi sẽ báo cáo lại sau.
Cũng lưu ý có một số loại xe làm theo giới tính nhé bác. Có thể bác check nhầm xe nam chăng?

4runner nói:
Túi khí Made by <span style=""color: #ff0000;"">Grandmother</span> phải không bác ?

xu pe bờ rồ nói:

Cái này dịch ra tiếng Việt là pà quại phải không các bác ?
Hiệu gì mà khủng vậy bác Tư.

dawmgoodman nói:
4runner nói:

xu pe bờ rồ nói:
Cũng lưu ý có một số loại xe làm theo giới tính nhé bác. Có thể bác check nhầm xe nam chăng?

Có vụ này nữa sao bác ? Chít em dzồi xài cả năm nay mà giờ mới biết tin sét đánh này. Có khi nào em xài hàng giả không ta

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

cái vụ túi khí này pác xu pe pờ rào xác minh kỹ lại nha, máy ngày nay em lo cái bản vẽ vợ 2 của lemin thiết kế. chờ ok hết là cho em nó lên thớt mổ xẽ được rồi ạ. xong rồi là các pác vào đâm chém nhoa. Em rất đang máu...hehe