Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
6/11/07
2.412
6.617
113
Re:Chuyên đề về GLK 4Matic và Hội GLK [phần 3]

bannang.com nói:
huycl2507 nói:
Tuyêni30 nói:
Báo cáo các bác là xe Tuyên cũng bị đá chém tét hông, đã vá hông và chạy bình thường đường Trung Lương vẫn chạy 160km/h, đã đi được hơn 3000km mà vẫn chưa thấy vỏ bị gì, chú ý là đừng để vỏ này quá mềm ảnh hưởng tới miếng vá! Chi phí Vá Vỏ là 150 ngàn
Mình thì thấy vá hông thì lấy vỏ đó làm si cua hoặc thay lốp mới , các bác bỏ ra vài tỉ mua đc chiếc xe , vài chai mua cái vỏ thì ngại gì , an toàn mình + gd là trên hết !!!!!!!!!!!!

Đúng là an toàn trên hết . 1 năm /5 cái vỏ x 9. triệu. Vỏ gai rất tốt (chưa bị một lổ đinh nào )nhưng kẹt một nổi đá chém do đường, lề đường VN, lổ bị chém ko xì ngay vá xong chạy vẫn ok thì thay làm gì hả bác ?

E dùng thử thấy OK thì chia sẻ với AE. Bác nào  thay vỏ toét tí xíu ko dùng, e dùng cho . E mời làm một chầu .

Vậy thì cũng tốn thật và hơi bị phí , nhưng các bác vá hông chạy tốc độ vừa vừa thui !!!!
Chúc các bác vui

Hạng D
5/8/06
2.080
32.180
113

Tuyêni30 nói:
bannang.com nói:
Hôm nay chở gia đình đi dạo biển đầu xuân mà xui quá . Đường Vũng Tàu đang sửa nó xấu tệ, nên e lên xuống đường là toéc hông lốp xe (chết rồi 9 chai ra đi:(). Ra tới điểm tắm biển nhìn thấy lốp hết hơi, e cho mọi người xuống xe ở đó và đi thay vỏ. Mới ra khỏi khu Paradise tìm điểm vá lốp xe thì bị xxx vịn vào với tốc độ 50/65km (với tốc độ này phạt bao nhiêu vậy các bác ?).
xxx - Ở SG xuống hả ? Đi đâu mà nhanh thế ?
E - E đi kiếm điểm vá lốp xe nên không để ý đến tốc độ .
xxx - Mer mà vá cái gì !? Giấy tờ đâu ? Lỗi ngày phạt 1,5 triệu, tháng sau xuống lấy quyết định và thi lại GPLX (e chẳn thèm trình giấy tờ gì cả) !
E - Giam cái gì bác ơi !?
xxx - Lui sau xe đi, e đưa nó 5 xị, thằng xxx nói nhìn ra xe và phán một câu ! Mer mà nhiêu đấy hả ?
E đưa nó thêm 5 xị nữa là lên đường (nó chẳn thèm nhìn đến cái bằng e màu gì ) .

Tới điểm vá thì nhận được tin vui của người làm lốp, toéc hông vá được bác ạ . Miếng vá hông đây các bác.

160k luôn công

cách đây một năm e có bị trường hợp I vậy mà phải thay vỏ.

Đi Mer chi phí cái cũng cao phải không các bác ?!:D
Báo cáo các bác là xe Tuyên cũng bị đá chém tét hông, đã vá hông và chạy bình thường đường Trung Lương vẫn chạy 160km/h, đã đi được hơn 3000km mà vẫn chưa thấy vỏ bị gì, chú ý là đừng để vỏ này quá mềm ảnh hưởng tới miếng vá! Chi phí Vá Vỏ là 150 ngàn
Em HT đẹp giai này uống vỏ xe như uống Ken vậy. Nhà bà xã cũng ở Vũng Tàu, cứ cách 1,2 tuần là chạy lên xuống chơi  hoài vậy mà có bị gì đâu. Chắc là Lúc mua xe rửa không có kỹ:D

Hạng C
11/1/09
863
8
18

Tạm biệt thớt hay

Tập Lái
12/2/11
12
0
0

Mình vừa là bảo hiển gương ở Việt thắng 111 Lê Văn Lương, hang Inox trông không đẹp lắm, giá 270k = 150k mặt + 120K củ

Status
Không mở trả lời sau này.